Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF 9800 gtx+ เปลี่ยนซิ้งไหนดีครับ อยากได้คำแนะนำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF 9800 gtx+ เปลี่ยนซิ้งไหนดีครับ อยากได้คำแนะนำ

GF 9800 gtx+ เปลี่ยนซิ้งไหนดีครับ อยากได้คำแนะนำ งบ 1.5-3k ครับ

อยากได้แบบเย็นสบาย ห้องไม่มีแอร์ เลยอยากให้มันเย็นๆหน่อย ใหญ่ๆ ยิ่งดี ชอบความใหญ่ครับ 555 แต่ เงียบๆหน่อยก็ok ที่เห็น

Reviewไว้ เจ้า Accelero Xtreme 9800 for 9800GTX and 9800GTX+ เป็นไงหรอครับ ขอความเห็นทีครับผม

ขอบคุณคราบบบบบบ ^ ^

http://www.arctic-cooling.com/vga2.php?idx=161

Comment

กำลัง จะมาเปลี่ยน ข้อความว่า ลงไปซ้ำกระทู้เดิมของตัวเอง (เมา) แต่ก็ขอบคุณท่านมากกครับบบผมม

Comment

4870 ใส่ได้ป่าวครับ

ปล.เหมือนจะใส่ไม่ได้เหะ

Last edited by Deenkung; 11 Sep 2008, 19:01:49.

Comment

ของเดิมมันก็เย็นอยู่แล้วนี่นา หรืออยากเท่ก็แล้วแต่ครับ

Comment

ของArcก้อokครับ

Comment

Working...
            X