Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400+P5Q Deluxe ชี้แนะลูกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400+P5Q Deluxe ชี้แนะลูกทีครับ

specก็ Cpu : E8400 + Freezer7Pro
    Board : P5Q Deluxe
    Ram : G.skill PK 2GB

ตอนนี้ผมOCไป 450x9 = 4.05
    อัตราทดแรม1:1
    ไฟcpu 1.34
    แรม 2.0
    ที่เหลือAuto

อยากทราบว่าจะไปได้อีกไหมอะครับ ขอบคุณครับ

อัดไฟ CPU เข้าไปอีก น่าจะไปต่อได้

Comment

aveter ท่าน จขกท เห็นแล้วนึกถึงตอนม.4 ไปสอบเตรียมทหารแต่สอบไม่ได้ 55+ เซงเลยเรียนนิเทศ โฆษณาสะงั้นเราอิอิ

Comment

อุอุ ขอบคุณครับ
        ผมสอบติดตอนม.4(ม.3มะติด)
        ปี2แล้วครับ รุ่น51 เหล่าทอ.
        โฆษณาบ้าง อิอิ

Comment

เทสกันแบบหนุกๆดีกว่า
          500x8 , 1:1 , CL4
          ไฟ cpu กะแรมก็ลองไล่เอา vtt กะ nb ขยับขึ้นมาอีกนิด ....

หรือจะเอาง่ายๆเลยก็ตามนี้โล้ด ....
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=256462

Comment

Working...
          X