Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPod Nano หลากสี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• iPod Nano หลากสี

เปิดตัวมาแว้วครับ รุ้นใหม่ G4 -*- สีแสบตามากมาย

http://www.apple.com/

สีส้มเท่ดีแหะ ม่วงด้วย

แล้วรุ้นอื่นๆก็อัพเดดตามมา โดยลดราคาบ้าง iPod classic ตัดรุ้น 160 กับ 80 ออกไปเหลือแต่ 120
    Last edited by Scubawin; 11 Sep 2008, 18:30:10.

เครื่องสวยมากมายครับ แต่ไม่เคยใช้iPodซะที มันอัดเลกเชอร์ไม่ได้อ่ะ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      เครื่องสวยมากมายครับ แต่ไม่เคยใช้iPodซะที มันอัดเลกเชอร์ไม่ได้อ่ะ
      สงสัยคราวนี้จะได้ใช้แล้วหละครับเพราะตอนนี้genใหม่ทุกรุ่นอัดได้หมด(แต่ต้องซื้อหูฟังที่มีไมเป็นอุปกรณ์เสริม)

Comment

Originally posted by hippoeg6 View Post
        สงสัยคราวนี้จะได้ใช้แล้วหละครับเพราะตอนนี้genใหม่ทุกรุ่นอัดได้หมด(แต่ต้องซื้อหูฟังที่มีไมเป็นอุปกรณ์เสริม)
        มันก็คงเหมือนโทรศัพท์เลยงานนี้ น่าจะให้มันใส่ซิมได้เลยนะ

Comment

เจ๋ง

Comment

สวยดีค๊าบ

Comment

สีส้มโดนมากมาย

Comment

Originally posted by hippoeg6 View Post
                กำ แบกของเพิ่มอีก หนัก

Comment

Originally posted by คิม View Post
                  กำ แบกของเพิ่มอีก หนัก
                  มันเป็นแค่สายหูฟัง เดาๆเอาน่าจะเป็นแบบ iphone ก็ยังดีกว่าพก2เครื่อง(แบบผมนะครับ)

Comment

อย่างสวยครับ

Comment

อยากได้ touch ตัวใหม่มากกว่านะ อิอิ

Comment

ราคา iStudio Paragon

Nano 8 GB 6290
                        Nano 16GB 82

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                          อยากได้ touch ตัวใหม่มากกว่านะ อิอิ
                          เห็นด้วยเลยครับท่าน อยากเอาตัว iTouch 1st Gen ไปเทิร์นเหมือนกัน

Comment

Working...
                          X