Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนครับบ ใครใช้ ASUS X51R บ้างครับ อยากถามเรื่องแบตครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนครับบ ใครใช้ ASUS X51R บ้างครับ อยากถามเรื่องแบตครับ

พอดีจะซื้อ NB รุ่นนี้มือสองแต่เค้าไม่มีแบต เลยต้องการซื้อแบตรุ่นนี้อ่ะครับ มีใครใช้บ้าง อยากทราบรหัสรุ่นของแบต ซื้อที่ศูนย์แพงมาก 5-6 พัน ลองโทรไปถามตามเวบต่างๆ เค้าบอกว่าไม่มีรุ่นนี้ครับ บางทีมันอาจจะใช้ได้กับรุ่นอื่น

มีใครใช้บ้างครับ รบกวนขอรหัสของแบตเตอรี่หน่อยครับ หรือใครจะขาย หรือมีแหล่งซื้อ ก็บอกได้นะครับ

ขอบคุณครับบบ

X51R ใช้ได้รุ่นเดียวครับ ไม่มีรุ่นอื่นมาใช้แบตแบบเดียวกับ X51R ครับ

Comment

หายากมากๆ ครับ ซื้อที่ศูนย์ไม่ลง แพงเกินไป

ขอบคุณครับ

Comment

พอจะทราบรหัสรุ่นของแบตรุ่นนี้ป่ะครับ เผื่อจะได้ถามหาถูก

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
          X