Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร์เวอร์จากร้านคอมพ์ 100,000 ตัว สำหรับ Windows ทุกเวอร์ชั่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมคนหนึ่งและครับที่ซื้อ อิอิ เอามาขายนะท่าน

Comment

Originally posted by Areyo View Post
      น่าสนใจดี ครับ

เดียวโหลดเสร็จจะทำลิ้งในไทยให้ ครับ
      โอ้วมีเทพมาโปรดแล้ว ผมโหลดวิ่ง 1-5 k -....- จะบ้าตาย

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
        โอ้วมีเทพมาโปรดแล้ว ผมโหลดวิ่ง 1-5 k -....- จะบ้าตาย
        ความคืบหน้าล่าสุด

ช้ามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ หวังว่า กศท คงไม่ไฟดับซะก่อนนะ
        Attached Files
        ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
        ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
        ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
        sigpic

Comment

ตกลงไฟล์ แรกเสีย

ไฟล์อื่นๆ รอไม่มีกำหนด

ผม ไปเช็กในเว็บ BIT มาและได้มาแล้ว น่าจะตัวเดียวกัน แต่ขนาดต่างกัน

ป.ล เดียวจะทำลิ้งให้ ครับ
          Last edited by Areyo; 14 Sep 2008, 23:02:19.
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

จัดทำให้แล้ว ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=285131
            sigpic

Comment

Originally posted by Areyo View Post
              จัดทำให้แล้ว ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=285131
              กี้ซซซซซซซซซซ ขอบคุณค้าบบบบบบบ

Comment

ขอบคุณมากครับท่าน

Comment

ขอบคุณมากเลยนะคับ

Comment

Thanks

Comment

ไปตามแผนที่ ที่ท่านAreyo ชี้นำเลยครับ แล้วจะเจอสมบัติ

Comment

ขอบคุณมากมายคับ

Comment

Working...
                        X