Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดหน่อยครับอีกครั้ง ในงบที่เพิ่มขึ้น เพื่อคอมที่แรงขึ้น งบประมาณ 14,000 - 15,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดหน่อยครับอีกครั้ง ในงบที่เพิ่มขึ้น เพื่อคอมที่แรงขึ้น งบประมาณ 14,000 - 15,000

ช่วยจัดหน่อยครับอีกครั้ง ในงบที่เพิ่มขึ้น ตอนนี้มีงบประมาณ 14,000 +-ได้ไม่เกิน 1,000 บ. ครับ

อยากให้ช่วยจัดสเปกให้หน่อยครับ (ไม่เอาจอนะครับ)

ตอนนี้อยากใช้ CPU ของอินเทลแล้วครับ

(E7200 ดีป่าวครับเห็นเค้าใช้ๆกัน) (หรือว่าอะไรดี)

เมนบอร์ด อยากได้แบบยี่ห้อดีๆ เลยอ่ะครับ ไว้อัพเกด เผื่ออนาคต

แรมอยากได้สัก 2GB

การ์ดจอใช้ยี่ห้ออะไรดี เน้นเล่น เกมส์ 3D เช่นพวก เกมส์ จักวางแผนฟุตบอล FIFA fm
    และก็เกมส์แบบยิงๆกัน

ส่วนรายละเอียดอื่นๆ up too you

ขอแบบระเอียดๆเลยนะครับจะจดไปซื้อที่ร้านเลย

ขอบคุณครับ
    Last edited by weprincessshop; 11 Sep 2008, 20:02:36.

ช่วยๆหน่อยครับ

Comment

เข็ค PM

Comment

จัดหน่อยครับ

Comment

ก่จัดไปทาง PM แล้วนะครับ ถามที่ PM มาถามผมหรือไปไม่ถึงหว่า

Comment

Working...
          X