Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆครับรบกวนดูสเป็กเครื่องผมทีว่าเล่นDMC4พอไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆครับรบกวนดูสเป็กเครื่องผมทีว่าเล่นDMC4พอไหวไหมครับ

ตามหัวกระทู้เลย ครับ

ไม่เอา Super High นะ ครับ

ขอ Low ลื่นๆๆๆๆ เลย

หรือ High จะพอไหว ไหม ครับ

สเป็ก เครื่อง นะ ครับ

CPU:Pentium 4 2.66GHz
    Ram;DDR1 2GB/400
    VGA:Spark FX5500(ประมาณนี้แหละ จำไม่ค่อยได้ครับ) 256 - 128Bit

พอได้ไหม ครับ

ขอบคุณ มาก ครับ

(แถม)แล้วสเป็ก ด้าน บนเนี่ย

พอจะลาก Crysis ไหวไหม ครับ

เอา Lowหมดเลย ก็ ได้ครับ

คือแค่อยากเล่น เฉยๆ

ขอบคุณ ครับ

เล่นไม่ได้เลยครับอย่าว่าแต่ low เลยเพราะ GF 5500 ไม่รองรับ Pixel shader 3.0 ครับ

Comment

เล่นไม่ได้เลยครับอย่าว่าแต่ low เลยเพราะ GF 5500 ไม่รองรับ Pixel shader 3.0 ครับ

Comment

กำ

แล้วมี การ์ดจอรุ่นแนะนำ ตัวไหน มั่ง มั้ย ครับ

ขอ AGP8X นะครับ

เอา แค่ เล่น Low ลื่นๆ ก็พอ ครับ

กำ ตั้งมา ทำไม 2 กระทู้ เนี่ยเวรกรรม

Comment

ไม่

Comment

7300GT
            7600GS

น่าจะไหว ราคาไม่รู้ มือ 1 น่าจะหาแทบไม่ได้แล้ว คงต้องหามือ 2 ล่ะครับ

Comment

his HD2600XT น่าจะพอได้ ราคาประมาณ3500ได้มั้ง

Comment

ถ้าจะไปทุ่มกับ agp คุณภาพที่ได้มา กับราคาที่เสียไปไม่ค่อยจะคุ้มนะครับ บางทีหาไม่ได้อีกต่างหาก
                เล่น pci-e ไปเลยท่าน ราคาลงมามากแล้ว

Comment

เปลี่ยนยกชุดดีกว่านะครับ

Comment

8600ก้พอไหวมั้งครับ มือสอง1800-2000 เยอะแยะครับ ผมใช้i-chill 8600gt สบายๆเปิดdirectx10 สุดๆบรื๊อๆ

Comment

ขอบคุณ พี่ๆ ทุกคน ที่เข้า มาช่วย ครับ

ตอนนี้ ได้ มา แล้ว

เล่น จบไปแล้ว อ่า

ไปๆมาๆ ได้ หยิบ 7300GT ใน ราคา 1850 บาท

ผม โดนหลอกไหม ครับ

แต่ มันก็ ไม่มี ปัญหา นะ

ปรับ High ได้ แต่ กระตุกแค่บาง ช่วง ส่วน Low นี่ ลื่น ถูกใจ ผมมาก

ขอบคุณ มากๆ ครับ

สเป็ค ตามด้าน บน เปลี่ยนจาก การ์ดจอ เป็น 7300GT

พอ จะถู Crysis ไหวไหม ครับ

ภาค 1 นะ ครับ

ไม่ได้ เจียม ตัวเลย กรรม งบก็ น้อย อยากเล่น แต่เกม เทพๆ

เฮ้อ

Crysis นี่เ้อา Low หมด นะ ครับ

ลื่นๆ ก็ พอใจ มาก แล้ว คร้าบบบบบบบบบบ
                      Last edited by gussener; 15 Sep 2008, 19:46:23.

Comment

Working...
                      X