Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบประมาณ 35,000 บาท ซื้อโน้ตบุ๊คตัวไหนดีคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบประมาณ 35,000 บาท ซื้อโน้ตบุ๊คตัวไหนดีคะ

จะซื้อโน้ตบุ๊คไว้ทำงานกราฟฟิคอ่ะคะ Illus Photoshop ตัดต่อ 3d ละก็เล่นเกมอีกหน่อย อยากได้โน๊คบุ๊คที่สเปคโอเค แล้วก็แข็งแรงค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ ความรู้เรื่องโน๊ตบุ๊คค่อนข้างต่ำค่ะ

Aspire 4930G ครับพี่น้อง หรือ Aspire 5530 ตัว TOP ไป อิอิอิ

Comment

เบนคิวs41-m60 คับ

Comment

เอาแข็งแรงนี่ความหมายประมาณไหนอ่ะ ตกไม่แตกไม่พัง หรือตัวบอดี้ใช้วัสดุทนทาน

ถ้าตกไม่แตกไม่พังอันนี้ไม่แน่ใจว่ารุ่นไหนดีนะ แต่ถ้าวัสดุบอดี้ดีในราคา 35k ส่วนใหญ่คุณภาพพอๆกันหมดครับ

เอาที่การ์ดจอประมาณ gf8400mgs/gf8600mgs/gf9300mgs หรือ ati hd3470 ก็ได้แล้วครับ

ลองเข้าไป www.**************** แล้วกรองด้วยงบ 35k ดูแล้วลองเลือกดูครับ ราคานี้ได้ดีดีหลายยี่ห้อ ที่เหลือดู design รสนิยมความชอบส่วนตัวครับ

ปล. อย่าลืม spec เทพแต่ไม่ชอบยี่ห้อ ไม่สวยถูกใจเรา ใช้ไปมันทรมานครับ
        Last edited by DeepThroath; 12 Sep 2008, 02:40:19.

Comment

Working...
        X