Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถาม front panel CT4860 ใส่กับ sb0100 ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถาม front panel CT4860 ใส่กับ sb0100 ได้มั้ยครับ

แล้วใส่กับรุ่นไหนได้บ้างครับ พอดีซื้อมาเมื่อวานต่อไมด์ด้านจากfrontแล้วมันไม่มีเสียงครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นที่ตัวการ์ด หรือที่front ครับ รึว่าผมต่อไม่ถูกสายที่ให้มาก็มีสายแพรเส้นเดียวเองนะครับ
    รบกวนถามนะครับว่า
    -มันใส่กะsb0100 / sb0060 ได้มั้ยครับ
    -มันใส่รุ่นไหนได้บ้างครับ
    ถ้าใส่กะsb0100 แล้วใช้ได้นี่น่าจะเป็นตัวไหนที่เสียครับระหว่างการ์ดกะfront พอดีไม่มีการ์ดสำรองเลยสักตัวครับ
    Attached Files
    Last edited by mrlup; 12 Sep 2008, 02:55:03.

เสียบไฟยังครับ

Comment

Originally posted by BushJr View Post
      เสียบไฟยังครับ
      เสียบแล้วครับ พรุ่งนี้ว่าจะไปหายืมซาวด์ใครมาลองดีหนอ

Comment

ใช้ร่วมกันได้ ลง driver รึยัง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          ใช้ร่วมกันได้ ลง driver รึยัง
          เห็นท่านมาตอบผมก็ใจชื้นแล้วครับ
          คือผมพึ่งจะลงไดร์เวอร์ตัวตัว23เมกหน่อยๆตัวเดียวกันมั้ยครับหรือว่ามีไดร์เวอร์ของfront อีกที

Comment

ตัวนั้นแหละ 23mb เป็น driver card

ถ้า front panel ใช้การได้ ต่อถูกต้อง

ต้องมีไอ้นี่ขึ้นใน audio hq > decive control

Last edited by battlecruiser; 12 Sep 2008, 10:35:02.

Comment

ของผมมันแบบนี้ครับถูกต้องรึยังครับ
              Attached Files

Comment

ขอบคุณท่านมากๆครับ ได้แล้วครับตอนแรกไม่ได้ติ๊กถูกตรง2 นั่นเองครับ
                ขอบคุณมากครับ

Comment

ขอเรียนถามหน่อยนะครับ

ถ้าจะใช้ Front (CT4860+SB0100) ตัวนี้ แล้วใช้ KXDriver ได้หรือเปล่าครับ

เพราะใช้ได้เวอร์ตัว 23 เมก แล้วเสียงไม่ค่อยโดนเท่าไรครับ

แล้วถ้าใช้กับ KXDriver ต้องไปติ๊ก หรือปรับตรงไหนหรอครับ

Comment

Originally posted by MDDIN View Post
                    ขอเรียนถามหน่อยนะครับ

ถ้าจะใช้ Front (CT4860+SB0100) ตัวนี้ แล้วใช้ KXDriver ได้หรือเปล่าครับ

เพราะใช้ได้เวอร์ตัว 23 เมก แล้วเสียงไม่ค่อยโดนเท่าไรครับ

แล้วถ้าใช้กับ KXDriver ต้องไปติ๊ก หรือปรับตรงไหนหรอครับ

ใช้ได้ทันที

Comment

ชอบคุณมากครับ

ตอบได้รวดเร็วทันใจดีครับ

Comment

Working...
                      X