Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นจากทุกท่านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพิ่งตื่นครับ =*=
    ตื่นมาทีนี่commentเต็มเลย ^_^

ตอนนี้เค้าส่งมาแล้วนะครับ คาดว่าจะได้ภายใน 3-5 business day(ไม่นับวันเสาร์อาทิตย์)
    บริษัทนี้ทำงานไวจริงๆ

พอได้มาแล้วเดี๋ยวจะลองใช้ซักวันสองวันก่อนแล้วค่อยทำreviewละกันครับ
    เดี๋ยวจะลองใช้งานมันหลายๆอย่างเลย จะได้เขียนความรู้สึกได้

ไปเรียนละครับ >_<"

Comment

---
      Last edited by ptatti; 13 Sep 2008, 12:44:49.

Comment

แล้วเวลาถ่ายรูปนี่เอาความละเอียดไม่เกินเท่าไหร่ดีครับ
        1600x1200
        1280x1024
        1280x960
        800x600
        640x480
        เอาอันไหนดีคับ

Comment

ถ่ายความละเอียดสูงๆไว้ก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อยเอาPhotoshop มาResizeให้เล็กแล้วลงบอร์ด

Comment

เล็กที่ว่านี่เท่าไหนอะครับ

Comment

รอชมๆ เครื่องแรง
              ขอ CPUZ , Everlast ที่เทสแรม อยากเทียบกะ DDR2 ที่ 4-4-4-12

Comment

Originally posted by ptatti View Post
                เล็กที่ว่านี่เท่าไหนอะครับ
                ส่วนใหญ่รูปที่ผมเอาลงบอร์ดจะกว้าง700Pixel อ่ะครับ ความสูงว่ากันทีหลัง ส่วนใหญ่จะ700x525 (Resizeมาจาก2272x1704) แต่บางทีCropมาแล้วมันก็สั้นกว่านั้น

Comment

Working...
                X