ผมโหลดเกม Tycoon prison
เป็นไฟล์rar. มีทั้งหมด 15 Part partละ50MB (มีแต่partสุดท้ายเท่านั้นไม่เหมือนเพื่อน คือ45MB)
แต่ไฟล์ทุกตัวมีขนาดเท่ากันหมดไม่ต่างกันแม้แต่KBเดียว
(ผมไม่เคยโหลดเกมมาเล่นเลย จึงทำไม่เป็น)

ผมครอบDarkทั้ง15ตัว แล้วกดExtract here แล้วมันก้อรวมไฟล์นานพอสมควรเลยล่ะ
แล้วจะได้เป็นFolderเดียว

แล้วผมก้อกดดับเบิ้ลคลิกเข้าไป แล้วไหง!!! มันกลายเป็นไฟล์rar.15ไฟล์ รวมอยู่ในไฟล์rar.อันเดียวล่ะเนี่ย งง

ผมทำทุกวิถีทาง เช่น แตกไฟล์partแรก แล้วจะได้ไฟล์ 2 ไฟล์ อันนึงเป็นรูปแผ่นซีดี อีกอันเป็นรูปกระดาษ
แล้วผมก้อแตกpart2 ก้อได้ไฟล์ซ้ำกับอันแรกอีก
part 3 ก้อซ้ำอีก
มันซ้ำกันทุกpartเลย

ผมโง่อ่ะคับ สอนผมที