Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากสอบถามเรื่อง การ์ดจอ อะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากสอบถามเรื่อง การ์ดจอ อะคับ

คือว่า ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอมอะครับ
    อยากสอบถามว่า ถ้าจะเปลี่ยนการ์ดจอ จาก 8400 Gs ไปเป็น HD 4850
    การ์ดจอ HD 4850 จะใช้กับบอร์ดรุ่นนี้ได้หรือป่าวคับ หรือว่าต้องเปลี่ยนบอร์ดใหม่
    หรือ เปลี่ยนฮาร์ดแวร์ใหม่คับ

AMD 4600+
    M/B M2N-X PLUS
    VGA 8400 Gs Asus
    RAM 1 G *2
    HDD 250 G
    Supply 650 W

ถ้ามี การ์ดจอใหม่ๆ ที่น่าสนใจ แนะนำได้นะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับผม....

ใช้ได้

Comment

ใช้ได้ ชัว์ๆ

ให้ดีเปลี่ยนบอร์ดเป็น ax78 แล้ว ใส่2การ์ดเลย

8400 Gs เป็นการ์ดฟิสิก อิอิ เทห์ ดี

มีทั้ง 2 ค่ายในเครื่องเดียว

Comment

ขอบคุณ คับบบ

Comment

Working...
        X