Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อการ์ดจอออก LCD TV ระหว่างสาย RGB(หัวแบบจอ) กับ Component (3สี) อันไหนชัดกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อการ์ดจอออก LCD TV ระหว่างสาย RGB(หัวแบบจอ) กับ Component (3สี) อันไหนชัดกว่าครับ

ต่อการ์ดจอออก LCD TV ระหว่างสาย RGB(หัวแบบจอ) กับ
    Component (3สี 3สาย แดง เขียว น้ำเงิน) อันไหนชัดกว่าครับ

ตามนั้นครับ
    การ์ดจอ asus G-Force 8600GT

ผมไม่ค่อยมีความรู้เท่าไร แต่เพือนมันว่า Component ชัดเจนสีแจ่มกว่า

Comment

ถ้าเข้า LCD ต่อ HDMI ดีกว่าครับ, D-Sub กับ Component จะไม่คมชัด ภาพจะเบลอ มีหางครับ แต่ถ้าไม่มีต้องลองต่อ แล้วลองดูเอาเองครับ ตาใครตามัน ของแบบนี้

Comment

Working...
      X