Announcement

Collapse
No announcement yet.

กลับหัวทำไม!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูเหมือน ผมจะเป็นคนกลับคนแรก นะครับ ....... ตอนนั้น มีคน บ่นเพียบเลย ว่าอย่างโน้นไม่ดี อย่างงี๊ไม่ได้ เดี๋ยวร้อน เดี๋ยว ความร้อนมันจะต้องอย่างโน้น อย่างนี้ แต่ก็ยังพอมีคน เห็นดีกับผมด้วย...555 แล้วแต่ความชอบครับ บางคนอาจไม่ชอบ แต่ถ้ามีของสวย ๆ แล้วจะไปแอบอยู่ทำไม ซื้อมาแพง ๆ แต่ ใช้งานไม่คุ้ม.....

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
      ชอบของแปลก
      ใครๆๆ ใครที่ชอบของแปลก ชอบของแปลกหันมาทางนี้นะเลยตัวเอง จุ๊บๆๆ (ขำๆครับ)

Comment

Originally posted by smoothcriminal View Post
        .....อ๋อ...เหตุผลคือประกอบผิดครับ.....
        ใช่ๆครับ

Comment

แล้วแต่ความชอบด้วยมั้งครับ
          แต่ถ้า PSU มันอยู่ด้านล่าง วางกลับหัวมันจะต่อสายจ่ายไฟเข้าบอร์ดได้ง่ายกว่านะ

Comment

Working...
          X