Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นเพราะอารายหว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นเพราะอารายหว่า

แรม 4 กิ๊ก ดูใน bios เห็นเป็น 4 แต่ทำไมดูในวินโดว์เห็นแค่ 2 ละครับท่าน ช่วยที
    แรมบ้านครับ kington bus 800 ตัวละ 2 กิ๊ก 2 ตัว บอร์ดใช้ P5Q Deluxe ครับ เพิ่งเป็นวันนี้
    Os xp ครับ

ถอด เสียบแรมใหม่ครับ ตรวจดูว่าหลวมรึปล่าว หรือเอายางลบอ่อนๆขัดตรงแถบทองแดงดู

Comment

หรืออาจจะลองเสียบทีละตัวดูครับ เผื่อว่าตัวใดตัวนึงเสีย
      Last edited by sumnurgrug; 13 Sep 2008, 00:08:17.

Comment

os 64 บิต รึป่าวครับ

Comment

ทำหมดละครับท่าน ยางลบก็ลบแล้ว เปลี่ยนช่องใหม่ก็เปลี่ยนแล้วครับ หรือว่าจะเป็นวินโดว์ป่าวครับ เป็น xp sp3 full vista 32 bit

Comment

ตามด้านบน

Comment

Working...
            X