Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี Trainer ของ NFS Carbon มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี Trainer ของ NFS Carbon มั่งครับ

ใครมี Trainer ของ NFS Carbon มั่งครับ คือผมเหลือ 3-4 สนามอ่ะครับกว่าจะจบ อยากได้ Trainer ที่มี NOS ไม่กัด และ 2XBoost (สำหรับ 2X Boostชอบมากๆ ) ใครมีแนะนำด้วยนะครับ อยากได้ที่ใช้งานได้จริงๆนะครับ บน winxp sp2 เพราะซื้อแผ่นมา มันก็มี Trainer แถมมานะ แต่ใช้งานไม่ได้อ่ะครับ ไม่รู้มีปัญหาทาง เทคนิคหรือเปล่า หรือใครมีคำแนะนำดีดี เสนอมาได้นะครับ ขอบคุณมากครับ

ลองเข้าไปหาดูที่เวป "เกมส์ ลอก โลก . คอม" ครับ

Comment

ผมว่าไม่ต้องใช้สูตรโกงก็ จบ ได้ครับ แต่ 4 สนามสุดท้ายต้องใจเย็นหน่อยนะครับถึงจะจบครับ

Comment

สามารถเข้าไป Download ได้ >>>เว็บนีดคลับ ประเทศไทย<<< ได้เลยครับ ลองหาดูนะครับ

Comment

Working...
        X