Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมจะลง Anti-virus ซักตัวจะลงอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมจะลง Anti-virus ซักตัวจะลงอะไรดี

ตามหัวข้อเลยครับ อยากรู้ว่าใช้อะไรดี เอาที่มันไม่หน่วงเครื่องก็ดีนะครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าครับ

avast สิครับ รู้จักไหม

ดีพอสมควรเลยละ ไม่หน่วงเครื่อง

Comment

้เล่นเกมส์ก็คงไม่ใช่ nod32 อย่างหนึ่งหละ

Comment

bit หรือ avast ก็เข้าท่านะ
        เครื่องป๋มไม่ค่อยแรงเลยลองใช้แต่ตัวเบาๆ .... หุหุ

Comment

คบ NOD32 ไปครับ....

แต่โดนไวรัสเล่นอย่ามาโทษคนแนะนำล่ะครับ

Comment

AntiVir PersonalEdition Classic เอาไปลงก่อนเลย ฟรีด้วย

Comment

ถ้าบ้านท่านอยู่ในโซนที่มีการระบาดของ DXGDIALOG.EXE หรือ hackby debugger กรุณาหลีกเลี่ยง NOD + AVG นะครับเพราะมันจับม่ายด้ายยย

Comment

ลองดูหน้านี้ครับมีคำตอบ
                ลงสนามทดสอบไวรัส [เลียนแบบสร้างFolder.exe]

Comment

Working...
                X