Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับ เมนต์บอร์ด Gigabyet รุ่น GA-945PL-S3 ใส่ CPU รุ่นไหนได้บ้างครับ (มือใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับ เมนต์บอร์ด Gigabyet รุ่น GA-945PL-S3 ใส่ CPU รุ่นไหนได้บ้างครับ (มือใหม่)

เรียน พี่ที่เคารพ
    ผมไม่ค่อยมีความรู้เลยครับ ซื้อเมนต์บอร์ดต่อจากพี่ ๆในเว็บนี้มา เป็นของ Gigabyte รุ่น GA-945PL-S3 ไม่ทราบว่าสามารถใส่ CPU ได้สูงสุดรุ่นไหนครับ เป็น Core 2 ได้หรือเปล่าครับ และรุ่นไหนครับพี่ ราคาแพงหรือเปล่าครับ
    ผมถามหลายข้อ ขออภัยด้วยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่อง ผมค้นหาในเว็บดูแล้วก็งง ไม่ค่อยเข้าใจครับพี่
    ผมขอขอบพระคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ด้วยครับ
    ด้วยความนับถือ
    thachai107
Working...
X