Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล็งLCD Samsung T220 22" 20000:1 เข้ามาหน่อยๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล็งLCD Samsung T220 22" 20000:1 เข้ามาหน่อยๆครับ

Samsung T220 22" 20000:1

นี่การ์ดจอผม8600gt ไหวปะนี่ถ้าเล่น lcdรุ่นนี้อะครับ
    เล่นเกมส์นิดหน่อย
    รึเอา แค่ T190 19" พอครับ

แนะนำหน่อยนะครับ

ซื้อก่อนคิดทีหลัง การ์ดมันอยู่กับเราไม่นานคับ ซื้ออนาคต

Comment

อื้มม การ์ดเปลี่ยนบ่อยกว่าจอ เอาจอที่ชอบมาก่อน อย่างอื่นค่อยว่ากัน เอิ๊กๆ

Comment

ซื้อเลยครับ ผมก็ใช้อยู่ แจ่มครับ

Comment

ตัวละเท่าไหร่เนี่ย

Comment

วันนี้ไปเห็น

Samsung 2253LW

สวยดีคับ

Comment

Originally posted by mcwayh_aj View Post
              ตัวละเท่าไหร่เนี่ย

9500 บาท เพิ่งซื้อวันที่ 13/9/2551 ครับ

Comment

ตกลงมันเป็นจอแบบด้าน หรือ จอแบบกระจกครับ

เข้าใจวว่ามันเป็นจอกระจกมาตลอด แต่เห็นมากับตามันไม่ใช่

Comment

ชอบเหมือนกกับ dell ก็อยากได้

Comment

Originally posted by mcwayh_aj View Post

สวยดีคับ
                    ใช้อยู่จ๊ะ สวยจริง

Comment

อ้างอิง:
                      ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mcwayh_aj

สวยดีคับ

ใช้อยู่จ๊ะ สวยจริง

กะจะเก็บตังสอยอยู่ครับตัวนี้

สวย สเปกแรง ราคาเบาเบา

Comment

T220 เพิ่งซื้อสดๆเปียกๆวันนี้เลยครับ ที่ J.I.B. เชียงใหม่ 9500
                        ภาพสดมากๆๆ ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับ Dynamic Contrast 20000:1 หรือป่าว
                        จ้องภาพสีขาวนานๆไม่ได้เลย โคตรแสบตา ต้องปรับทั้งความสว่างและความคมชัดลงเยอะมาก
                        ถ้าใช้เล่นเน็ตพิมพ์งานนะ แต่ถ้าเล่นเกมส์ ดูหนังละก็แจ่มมากครับ ข้อเสียคือฐานจอมันโยกเยกไปหน่อย

Comment

8600gt กับจอ 22" ......... คิดสั้นไปรึป่่าวเธอ

Comment

Originally posted by verjil View Post
                            8600gt กับจอ 22" ......... คิดสั้นไปรึป่่าวเธอ
                            ก็เดี่ยวอัพไงครับพี่น้อง

แต่เล็งจอก่อนอะ 19 รึ 22 ดี

Comment

Originally posted by tclound View Post
                              T220 เพิ่งซื้อสดๆเปียกๆวันนี้เลยครับ ที่ J.I.B. เชียงใหม่ 9500
                              ภาพสดมากๆๆ ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับ Dynamic Contrast 20000:1 หรือป่าว
                              จ้องภาพสีขาวนานๆไม่ได้เลย โคตรแสบตา ต้องปรับทั้งความสว่างและความคมชัดลงเยอะมาก
                              ถ้าใช้เล่นเน็ตพิมพ์งานนะ แต่ถ้าเล่นเกมส์ ดูหนังละก็แจ่มมากครับ ข้อเสียคือฐานจอมันโยกเยกไปหน่อย
                              กำโยกจริงป่าวครับ รึว่าโต๊ะเบี้ยว

แล้วมานจอแก้วเงาหรือไม่เงาแน่คับ

Comment

Working...
                              X