Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thermalright HR-01,Ultra-120 หาได้จากไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thermalright HR-01,Ultra-120 หาได้จากไหนคับ

Thermalright HR-01,Ultra-120 ร้านไหนมีขายมั่งคับ
    ลิงค์ให้ทีคับ

http://www.jedicool.com/

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ได้ CPU จากการเคลมมาแล้วคับ HR-01 +ท่อดูดออกพัดลม 120mm +พัดลมอัดซิ้ง 8 cm มั้ง
        รอบพัดลม ทั้งคู่ไม่เกิน 2500 RPM อัดขำๆ3200+AM2 2.4G ไฟ 1.5 ความร้อนอยู่ที่ 27C งงไปเลยคับพี่น้อง ของเค้าดีจริงๆ

Comment

ถ้ามันใส่ 462 ได้จะเอามาร่วมใช้ด้วยจะได้ขำมั่ง แต่มันใส่ไม่ได้ขำไม่ออก 555

Comment

ขำไม่ออก -*-

Comment

ชุดน้ำ 745 กับ HR-01 อันไหนเจ๊งกว่ากันงับ
              ในด้านประสิทธิภาพ

Comment

ชุดน้ำสิครับ

เทียบกันไม่ได้คนละรุ่นเลย

HR-01 มาแรง T_T เลือก Ultra-120 ไปแร้ว ซื้อเร็วไปนิดนึง

Comment

สิ้นเดือนไปถอยแน่นอนครับ hr-01 ตอนนี้ am2 3000+@2.55Ghzz ปกติ 46 full 55+

เหอๆ มันน่าจะเป็นตัวช่วยได้นะครับ

Comment

น้ำเยน็นกว่าอยู่แลว้ครับ

Comment

Working...
                    X