Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้เพิ่งไปสอย Mainboard ใหม่มา ท่านเซียนคอมมีความเห็นอย่างไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้เพิ่งไปสอย Mainboard ใหม่มา ท่านเซียนคอมมีความเห็นอย่างไรบ้างครับ

พอดีอบร์ดตัวเก่ามันเสียอะครับ ก็เลยถวายฎีกาขอเบิกเงินจากฮองเฮาที่บ้าน ไปถอย board ใหม่ออกมา กว่าฎีกาจะผ่านเนี่ยนานเอาเรื่องเหมือกันแฮะ บอร์ดที่ซื้อใหม่ ก็คือ ASUS STRIKER II FORMULA ราคาแพงเอาเรื่องเหมือกัน ไม่ทราบว่า เซียนคอมทุกท่าน มีความเห็นเกี่ยวกับบอร์ดรุ่นนี้อย่างไรบ้างครับ

รูปภาพครับ >>> http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=285036
    Last edited by dragunov; 14 Sep 2008, 21:06:47.

แพง แรง คือนิยามของมัน

ไม่มีบุญได้แตะ เลยเม้นไม่ถูก

Comment

แพงงงงงงงงงงงง .... หุหุ

Comment

เทพ

Comment

แพงดีนะตัวนี้ ได้ Board เทพๆ ก็ลากโชว์เลยคับ ^^

Comment

อ้อ..ลืมบอกไป ผมอยู่อุบลครับ ไปหาซื้อทุกร้านในตัวเมืองไม่มีสักร้าน ก็เลยตัดสินใจสั่งกับร้านๆ หนึ่ง ราคาก็ 11,300 บาท

Comment

บอร์ดตัวนี้ไม่ดีครับ

แต่ไม่เป็นไรครับ

เด๋วผมซื้อต่อเอง 2 พัน

555

(ล้อเล่นนะครับ)

บอกได้คำเดียวครับ

อิจฉา อิอิ

ขอให้มีความสุขครับ

Comment

จะแรงไปถึงไหนค้าบท่าน *0*

Comment

แจ่ม

Comment

ของแรง
                    ใช้บ๊วยแรงกว่าอิอิ 31

Comment

Originally posted by mcwayh_aj View Post
                      บอร์ดตัวนี้ไม่ดีครับ

แต่ไม่เป็นไรครับ

เด๋วผมซื้อต่อเอง 2 พัน

555

(ล้อเล่นนะครับ)

บอกได้คำเดียวครับ

อิจฉา อิอิ

ขอให้มีความสุขครับ
                      ไม่ดียังไงเหรอครับ ขอความเห็นด้วย.

Comment

เอามาเพื่อ โหลดบิต หรือเปล่า

Comment

Originally posted by โอชิน....ใจบาป View Post
                          เอามาเพื่อ โหลดบิต หรือเปล่า
                          เปล่าครับ จะเอามาประลองกับ Crysis

Comment

ดีใจด้วยครับ แล้วอย่าลืมทำรัฐประหารยึดอำนาจด้านการคลังจากฮองเฮามาซื้อการ์ดจอ 9800 GTX+ 3 ตัวต่อ 3 Way-SLI เสียเลยครับ เพราะถ้ามัวถวายฎีกาเกรงว่านอกจากจะไม่พระราชทานพระราชานุญาตแล้ว อาจจะมีพระราชเสาวนีย์ให้ทำการยึดทรัพย์เสียอีก

ป.ล. เห็นราคา 9800GTX+ แล้ว คนซื้อ 9800GTX 3 ตัวแบบผมเศร้าเลยครับ ราคามันทรมานใจคนซื้อก่อนจริงๆ

Comment

Originally posted by umic2000 View Post
                              ดีใจด้วยครับ แล้วอย่าลืมทำรัฐประหารยึดอำนาจด้านการคลังจากฮองเฮามาซื้อการ์ดจอ 9800 GTX+ 3 ตัวต่อ 3 Way-SLI เสียเลยครับ เพราะถ้ามัวถวายฎีกาเกรงว่านอกจากจะไม่พระราชทานพระราชานุญาตแล้ว อาจจะมีพระราชเสาวนีย์ให้ทำการยึดทรัพย์เสียอีก

ป.ล. เห็นราคา 9800GTX+ แล้ว คนซื้อ 9800GTX 3 ตัวแบบผมเศร้าเลยครับ ราคามันทรมานใจคนซื้อก่อนจริงๆ
                              ตัวนี้กำลังอยู่ในระหว่างการร่างฎีกาครับ อิอิ ถ้าจะเอาแบบ 3 ตัวรวดเนี่ย เห็นทีคงจะได้ทีหน้า

Comment

Working...
                              X