Announcement

Collapse
No announcement yet.

[บ่น]ถ้าคิดจะซื้อการ์ดจอรุ่นใหญ่ๆของ COM7 คิดใหม่ได้นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [บ่น]ถ้าคิดจะซื้อการ์ดจอรุ่นใหญ่ๆของ COM7 คิดใหม่ได้นะครับ

หลังจากที่ WinFast PX7900GTX ของผมได้น้อยใจลาโลกลงเมื่อเช้ามืดวันนี้ (17/01/2550) หลังจากที่ไม่ได้เล่นเกมส์มาเป็นอาทิตย์เนื่องจากอ่านหนังสือสอบเลยไม่ค่อยมีเวลาเล่น เมื่อเช้ามืดวันนี้เลยเล่นไปจนซะเครื่องดับไปเลย

แต่ที่อยากจะมาบ่นก็คือว่า ถ้าเป็นการ์ดจอรุ่นใหญ่ๆหรือตัวท๊อปๆนั้นทาง Com7 นั้นไม่มีสต๊อกไว้เครมนะครับ จากที่พนักงานรับเครมที่เป็นผู้หญิงสาขาพันทิพย์และพนักงานขายหน้าร้านในเครือของ COM7 นั้นบอกผมมาประมาณว่า ถ้าเป็นการ์ดจอรุ่นใหญ่หรือตัวท๊อปๆนั้นทาง COM7 ไม่มีของไว้สำรองเครมครับ (7900GTX) ต้องรอส่งซ่อมนอกอย่างเดียวเท่านั้น

แล้วไอ้

ไม่เห็นจะทำตามที่บอกไว้ทุกข้อเลยนะครับ ไม่ขอพูดละกันครับ แต่ก็ยังดีนะครับที่ให้การ์ดจอผมมาใช้รอเครมไปพรางๆ (ต้องแทบขอร้องนะครับถึงจะได้มา ทีแรกหยิบ 6600AGP มาให้อีก มึนเลยผม) ไม่รู้ว่าจะนานเท่าไร ไม่รู้ว่าจะนานอย่างที่หลายๆท่านเจอมาหรือเปล่าครับ

แต่เซ็งๆเฉยๆกับการที่บอกมาว่า ถ้าเป็นการ์ดจอรุ่นใหญ่หรือตัวท๊อปๆนั้นทาง COM7 ไม่มีของไว้สำรองเครมครับ (7900GTX) ต้องรอส่งซ่อมนอกอย่างเดียวเท่านั้น จะรุ่นเล็กหรือรุ่นใหญ่ๆมันก็มีโอกาสเสียได้เท่านั้นล่ะครับ ฟันกำไรไปเท่าไรก็ไม่รู้ ไอ้การ์ดจอรุ่นใหญ่ๆมันก็ไม่ได้จะมาเสียกันทุกวันซะเท่าไร มีสำรองไว้เครมซักตัวสองตัวก็ไม่ใช่อะไรมากมายครับ
    Last edited by kirk; 18 Jan 2007, 17:25:14.

Comment

ตัวใหญ่จังต้องเลื่อนอ่านเอาอีก
      แต่ก็พอเข้าใจความรู้สึกคับ

Comment

เสียใจด้วยครับ
        แต่ตัวอักษรนี่ใหญ่มากเลยอ่า

Comment

ซื้อใหม่เลยครับ

ระหว่างรอซ่อม

อิอิ

Comment

ถึงกับเซ็งจิตเลยครับ งานนี้

Comment

แย่เยยยย

Comment

อดเล่นเกมไปพักใหญ่ๆ ซื้อใหม่เลยครับเครมกลับมาก็ขายเลย

Comment

Originally posted by Romance View Post
                  แย่เยยยย
                  อ่อ...กระทู้มันเกินปีหนึ่งไปแล้วครับ

แถมท่านก็โพสต์แค่ " แย่เยยยย "

มันไม่ดู...

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                    อ่อ...กระทู้มันเกินปีหนึ่งไปแล้วครับ

แถมท่านก็โพสต์แค่ " แย่เยยยย "

มันไม่ดู...
                    เค้าดึงมาให้ช่วยกันปั๊มมั้งขอรับ

Comment

ใครไปขุดมาฟระ

Comment

อะ ไหนๆก็ขุดมาและ ช่วยดัน อิอิ เดี๋ยวจะเสียฟามตั้งใจ

Comment

แย่ เยย นะ อืม

Comment

อุ๊ยเพิ่งเคยเป็น

Comment

ขอแสดงว่าความเสียใจด้วยครับ ขอให้ของไวๆครับผม

Comment

Working...
                              X