Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโทษนะครับ ขอถามอะไรหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโทษนะครับ ขอถามอะไรหน่อย

คือว่าน้องผมมันไปกดตั้งพาสไว้ตอนจะเข้าวินโดว์เเล้วมันดันลืม ผมต้องไปเเก้ที่ไหนหรอครับหรือว่าต้องทำอย่างไร

ขอบพระคุณครับ

ลองเข้าแล้วล๊อกอิน ใช้ชื่อ Administrator แล้วเข้าไปแก้หรือไม่ก็ลบ user ออก แล้วค่อยสร้างใหม่ครับ

Comment

ตามท่านข้างบนว่า คลิกเลยครับ

Comment

ใช้ โปรแกรมในHiren Bootอะคับ ไม่ต้องลบยูสเซ่อร์ด้วย ลบแค่พาสเวิดได้เลยคับ ผมเคยใช้นานแระ จำชื่อโปรไม่ได้

Comment

ขอบคุณมากๆๆคครับ

Comment

ไม่เป็นไร ครับ (เนียน)

Comment

คือผมกด Ctrl + Alt + Del พร้อมกัน 2 ครั้ง เเล้วมันจะขึ้น Administrator เเล้วให้ใส่พาสเวิดเเล้ว เเต่มันก็ติดพาสอยู่ดี อะครับ เเล้วผมจะทำยังไงดีครับ

Comment

Originally posted by dordeg View Post
                ใช้ โปรแกรมในHiren Bootอะคับ ไม่ต้องลบยูสเซ่อร์ด้วย ลบแค่พาสเวิดได้เลยคับ ผมเคยใช้นานแระ จำชื่อโปรไม่ได้
                ตามนั้นครับหายชัว

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ไม่เป็นไร ครับ (เนียน)
                  อ่ะจึ๋ย !!!!

Comment

Working...
                  X