Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาการใช้ Internet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาการใช้ Internet

-!@#$%
    Last edited by rapter69; 8 Dec 2013, 18:54:56.

ถ้าอย่างนั้นให้ฟรีแวร์ตัวนี้ช่วยจัดการไหมครับ CCleaner 2.11.636

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
      ถ้าอย่างนั้นให้ฟรีแวร์ตัวนี้ช่วยจัดการไหมครับ CCleaner 2.11.636
      มุมล่างซ้าย ในรูปครับ CClean
      ลองแล้วไม่หายครับ ไม่รู้มันแอบซ่อนที่ไหนของมัน

Comment

ช่วยตอบที่ครับ มันค้างๆคาๆใจ อยากจะลบให้มันดูสะอาดตาครับ

Comment

เหอๆ ถ้า ทำทั้งที่ท่านบอก และ ก็ใช้ CClean ยังไม่หายอีก ก็ไม่รู้จะแนะนำอะไรเหมือนกันครับ...

ลงวินโดว์ใหม่หายแน่นอน...อิอิ

Comment

Originally posted by Pikba View Post
            เหอๆ ถ้า ทำทั้งที่ท่านบอก และ ก็ใช้ CClean ยังไม่หายอีก ก็ไม่รู้จะแนะนำอะไรเหมือนกันครับ...

ลงวินโดว์ใหม่หายแน่นอน...อิอิ
            ง่ะ ไม่มีทางเลือกอื่นเลยเหรอครับ
            ผมเคลียร์ แล้วผมยังตามเข้าไปดูแฟ้มที่มันเก็บประวัติการเข้าเนต มันก็ว่างนะครับ
            ทั้งคุ๊กกี้ ไฟล์ ว่างหมดเลย แต่พอจะเข้าเนต พิมพ์ www.g แค่นี้มันก็ขึ้นมา งงกับมันเลย

Comment

เหมือนจะเคยทำตามแบบเจ้าของกระทู้แล้วลบได้นะ แต่จำไม่ได้ว่าลบอย่างอื่นด้วยไหม

ไม่ลองใช้ หมาไฟ[Firefox] ดูหรือครับ...

Comment

แก้ได้เรียบร้อยแล้วครับ สรุป...ผมทำตามเดิมลบให้หมด แล้วลองรีคอม 1 รอบหายเลยครับ สงสัยไม่ได้รีมานาน เปิดมัน24เลย หุหุ เล่นซะงงตั้งนาน หายข้องใจล่ะ

Comment

Working...
                X