Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเรื่องไฟบ้านครับ ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเรื่องไฟบ้านครับ ช่วยทีครับ

เอ่อ คือคอมผมอ่ะครับ เล่นๆแล้วไฟดับทั้งบ้านเลยอ่ะครับ มันเป็นที่อะไรอ่ะครับ ทั้งๆที่เคยเปิด คอม 3เครื่องพร้อมกันยังไม่ดับเลยอ่ะครับ

ตอนมันดับเบรคเกอร์ตัด หรือไฟตกแค่วูบๆครับ เพราะถ้าเบรคเกอร์ตัดสงสัยไฟจะช๊อตแต่ถ้าไฟตกไม่น่าจะเป็นที่คอมน่ะครับ

Comment

นั้นอะสิครับ ที่บ้านใช้ฟิวส์ขนาดกี่แอมป์

Comment

เหอๆ รายละเอียดน้อยไปครับ ปลั๊กไฟช๊อตหรือเปล่า

Comment

ครับ เบรกเกอร์เด้งเลยครับ งมากๆ เหมือนกับคอมตัวนี้มันดูดไฟมากจนเบรกเกอร์ตัดเลยอะครับ

Comment

เบรกเกอร์ เด้งไฟช๊อตชัวร์

Comment

ไฟรั่ว มากกว่า

Comment

ไฟรั่วแน่ๆ

Comment

Working...
                X