Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง pes2008 แล้วมานขึ้น dll load error ทำไงดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง pes2008 แล้วมานขึ้น dll load error ทำไงดีคับ

ลง pes2008 แล้วมานขึ้น dll load error ทำไงดีคับ

มันมีบอกหรือเปล่าครับว่าเป็นตัวไหนที่ error ถ้ามีบอกก็ไปหาโหลด .dll ตัวนั้นมาทับตัวในเครื่องครับ
    ถ้าเล่นบิตลองไปหาตัวที่ไม่ต้องลงมาเล่นครับ

Comment

ถ้าเป็นแบบ setup ก็ลงแคล็กให้เรียบร้อบ และก็ลงพวก directX ให้เรียบร้อย
      ถ้าเป็นแบบแตกไฟล์ให้บับเบิ้ลคลิกที่ registy ด้วยนะครับ
      ลองเผื่อได้ครับ

Comment

Working...
      X