Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dcom โทรมาแว้ว ให้ ไป เอา ของ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปูเสื่อรอครับ ^^

Comment

ท่าทางจะเน่าเเล้ว

Comment

5555 ดีใจด้วย

Comment

สงสัยไม่ได้ออกจากศูนย์............. โดนขังแบบหนังโฮสเตสชัวร์

Comment

ดีใจด้วยนะท่าน ระวังจะเป็น เปลี่ยนของใหม่ให้แล้วนะค่ะ แบบว่าใหม่ของเรา เก่าของมันอ่ะ อิอิ

Comment

มา แล้ว ครับ พี่ น้อง
              เปนที่น่าตกใจมาก *0*!!!!!!

Dcom เอา ของใหม่ซิง ๆ ให้ผมครับ ใหม่ มาก ๆ แต่ ผมยังไม่ลองน่ะครับ เพระ กลับมาก็ดีกแลว้ ฝนตก ว่า อีก วัน 2 วัน ว่าง ก็ จะลอง ลงวินโด ดู อาการก่อนไปซ่อมคือ เข็ม มันวิ่งบ้าง ไม่วิ่ง บ้าง พอ บูตรเข้าวิน มันจะบุตไม่ค่อยเข้าคับ

แต่ก็ไม่รู้น่ะครับ ฮาร์ดดิสผม มาน รุ่นเก่าแล้ว 160 GB ของ ซีเกทบารากุด้า ไปวันเสาร์ บอก ของไม่มี (กุว่าน่าจะมีแต่ฟอร์ม) บ่ายวันอาทิตย์ โทรมาบอกให้ไปรับของ ผม มไมอะรัยต้องเสียแล้ว เลย ลองไป เอา ๆ ดู ฝนก็ ตก รถก็ ติดสาดๆ ไป ถึงยังดีได้ของใหม่ ไปปุ๊บได้เลย แล้วก็ เดินดุของ เรอ่ยเปื่อย เพราะ ไม่มีเงินซื้อ วันเสาร์ ซื้อ Bz 600 ไปแล้ว จนครับ

แต่ว่า ผม ก็ คงไม่ใช้บริการมันอีกแล้วอ่ะ กัวๆ ใช้ของซินเนก ดีกว่า คับ

Comment

ถ้าผม ลองแล้ว เสีย เด๊ยว มา บอก แล้ว มา ประนาม มันกัน

Comment

Working...
                X