Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยนะคับ

คือว่า อยากรู้ว่าคอมอะคับ มันพอจะมีพวกเครื่องหรือตัวแปลงสัญญาณที่ทำให้สามารถใช้สายเคเบิ้ลของทีวีได้ไหมคับ หรือมีวิธีการทำอย่างไรให้ใช้ได้หรือว่ามีจอรุ่นไหนที่ทำได้บ้างคับ คือว่า พอดี อยู่หอพักแล้วทำเรื่องติด UBC ทีนี้เขาห้ามเอาทีวีเข้าหอเลยอยากรู้ว่ามีวิธีไหนพอจะทำได้บ้างอะคับ ไม่งั้นคงต้องยกเลิก UBC แน่เลย

เห็นแต่เอาจอคอมมาเปิดดูทีวีอ่ะครับ ใช้ตัวรับสัญญาน ซื้อที่พันทิบ กี่บาทไม่รู้ครับ

Comment

ก้าด tv โลด อัดได้ด้วยครับ

Comment

กาดทีวีหรอคับ อันนี้ก็พอรู้อยู่คับแต่ที่อยากรู้คือ มันสามารถรับสัญญาณแบบระบบทีวีได้ไหมอะ ผ่านสายีวีเลยอะคับ (หัวต่อของทีวีอะคับ) เพราะ อยากเอามาดู UBC อะคับ - -*

Comment

เด๋วนี้มันมีดู UBC ผ่านเน็ตแล้วหนิคับลองโทรถาม ทรูดู

Comment

การ์ด TV นั่นแหละ ใช้ได้

Comment

Working...
            X