Announcement

Collapse
No announcement yet.

Case Cm690 ทำไมคนถึงนิยมหรอครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Case Cm690 ทำไมคนถึงนิยมหรอครับ??

Case Cm690 ทำไมคนถึงนิยมหรอครับ ?? แค่นี้ละครับ ขอบคุณครับ

เห็นใน บอร์ด club นี้มันมีคนเยอะจัง

เคสราคาไม่เกิน 3000บาท ถือว่าปานกลาง ไม่แพงเกินไป

ถ้า 690 เป็นอลูผมจะซื้อนะ ดันเป็นเหล็กซะนี่ ผมไม่นิยมน้องหนิมอะ *0*

Comment

ใช้แล้วหล่อ

Comment

สวยดีครับ ผมยังชอบ

Comment

fyo

Comment

ดีไซน์ โครงสร้าง ในแบบ mini staker แต่ราคาถูกกว่าพอสมควร ครับ

Comment

ผมว่าทิศทางลิมดีนะ เวลาติดพัดลม เสียอย่างเดียว ด้านหน้าควรจะเป็น 9bay จะได้ใส่ 120mm 3ตัว

แต่ถอยมาโมแล้วแหละ

Comment

เหมือนๆ C5 สมัยก่อน ฮิตติดลมบน

Comment

เห็นคนอื่นเอาพัดลมมาใส่ได้เยอะครับ

Comment

ผมก็เกือบขายเคสเก่า(smilodon) แล้วไปซื้อ Cm690เหมือนกัน แต่ลองดูๆแล้วขนาดมันก็พอๆกัน เพียงแต่Cm690สามารถเก็บสายข้างหลังบอร์ดได้(นับว่าเป็นเรื่องที่แหล่มมาก)

Comment

Working...
                    X