Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx 9500 gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx 9500 gt

คือผมซื้อ9500 gt มา แล้วนั่งงงอยู่ว่า สายที่ให้มามันเอาไว้ทำอะไร
    ใครรู้ก็ช่วยบอกผมหน่อยขอบคุณคับ

สายsound ของhdmi หรือเปล่าหว่า

Comment

ส่วนตัวผมว่าน่าจะ sound (มันบอกในคู่มือมั้ง )แต่ การ์ดจอมันมี sound ด้วย หรอ และ มันใช้ในลักษณะไหน ก็เลยมาถามคับ

Comment

ใช้ต่อ sound จาก mainboard หรือ sound card เพราะ HDMI จะมี sound ออกไปด้วยเลย

Comment

ซื้อมาราคาเท่าไหร่คับท่าน
          สวยมักๆ

Comment

2600 คับ

Comment

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4597

Comment

โทษที่ครับ ที่ขุด แล้ว สายเส้นนั้น จำเป็นต้องต่อป่าว งง หาช่องเสียบมันไม่เจอ

Comment

Working...
                X