Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องที่ไรท์ cdกะdvd หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องที่ไรท์ cdกะdvd หน่อยครับ

คือมันมีแบบที่ไรท์cd ที่ต่อกับพวกสายอื่นๆ ที่ไม่ใช่สายที่อยู่ในเครื่องคอมอันใหญ่ๆอะครับ มีปะคับ
    ต่อกับพวกสาย usb ไรพวกนี้อะมันมีปะครับ

แล้วก้้เคยเหนที่ไรท์แบบต่อด้านนอก นี่มันต่อกับสายอะไรหรอครับ

ถ้าให้ดีช่วยแนะนำรุ่น+ราคาด้วยก้ดีครับ ^o^

มีครับ ฮาร์ดดิสก์ ซีดี ดีวีดี external ส่วนมาก ต่อพอร์ต usb ครับ
    ------------------------------
    แต่ก็มีที่ต่อ พอร์ตไฟล์ไวท์ และ ต่อพอร์ต ซีเรียล แต่น้อยรุ่นครับ

Comment

ผมว่าท่านอาจจะมองหา Internal DVD-RW
      แล้วมายัดเข้า External Box ครับ

ท่านจะเลือกได้ง่ายขึ้นครับ เพราะ Internal ดีๆมีหลายตัวครับ
      แล้ว Box ก็มีหลายแบบ หลายราคา ตามถูกใจเลยครับ
      (ดูทนๆ ดูประกัน ดูความร้อนหน่อยก็ดีครับ)

Comment

แนะนำ Ex box เอาแพงๆหน่อยนะงับ
        ของถูกๆพังง่ายครับ ชอบเสียบแล้วไม่เจอ

Comment

Working...
        X