Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีวิธีแต่ง Test-Bed ดีๆบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีวิธีแต่ง Test-Bed ดีๆบ้างครับ

คือผมเพิ่งทำ Test Bed อะครับ แล้วของจากเคสเก่าผมมันมีหลายอย่างซึ่งบางอย่างผมเอาลงไปหมดแล้วเหลือหลอด UV นิครับผมจะเอามันใส่ไว้ที่ไหน

ปล.ถ้าใครมีไอเดียและของแต่ง Test-Bed ดีๆบอกด้วยนะครับ จิงๆมันไว้ทดลองแต่ผมทำแบบถาวรเลยอะสวยดี ใส่เคสแล้วร้อน เกะกะด้วย

ผมเคยทำนะครับ แต่มันยุ่งยาก สู้ใส่เคสไม่ได้ สำหรับผมนะ

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

ไม่ต้องใส่เทสเบดหรอกครับ ลำบาก อิอิ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          ไม่ต้องใส่เทสเบดหรอกครับ ลำบาก อิอิ
          ตอนนี้กะลังเบื่อการดูแลเคสน่ะครับ

เลยอยากกลับไปเล่นแบบนั้นอีกที(เคยเล่นมาทีนึง) กำลังคิดว่าทำไงให้มันใช้พื้นที่ให้น้อยที่สุด แต่โล่งและเย็น

Comment

ไม่รู้จักอ่า อธิบายหน่อยครับเปนความรู้

Comment

Originally posted by zombieto View Post
              ไม่รู้จักอ่า อธิบายหน่อยครับเปนความรู้
              เปลือยเคสคับ

Comment

ตั้งบนฟองน้ำครับ ง่ายดี รื้อเข้ารื้อออกบ่อย เสียเวลาขันน็อตครับ

Comment

เอาไฟผมไปแต่งจิครับ.......อิอิ

Comment

ฝุ่น !!!!
                    GLORIOUS PC MASTER RACE
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                      ฝุ่น !!!!
                      เห็นด้วย

Comment

Working...
                      X