Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark GF7300GT maxx กับ Spark GF7300GT เฉยๆ แตกต่างกันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark GF7300GT maxx กับ Spark GF7300GT เฉยๆ แตกต่างกันยังไงครับ

ตามชื่ออ่ะครับมันแตกต่างกันยังไงครับ Spark GF7300GT maxx กับ Spark GF7300GT

ตัวMAXXแพงกว่าตัวธรรมดา แต่MEMน้อยกว่า300อะครับ ทำมันอะครับ มันแตกต่างกันยังไงหรอ

อีกเรื่องครับ คือในงบ 4000เนี่ยครับ ตัวไหน ยี่ห้อไหน คุ้มและดีที่สุดครับ เอาที่เล่นNFS CABON
    ได้ลื่นๆหน่อยอะครับ

รบกวนด้วยนะครับ แนะนำยี่ห่อและราคาด้วยนะครับ ร้านด้วยก็ดีครับที่เซียร์ รังสิตอะครับ

Comment

7600GT บางทียงมีหน่วงๆเรยอะครับ เล่น นีดฟออะ

Comment

Spark GF7300GT maxx แรม 256 เม็ก
        ตัวธรรมดาแรม 128 เม็กครับ
        ------------------------
        ตัวธรรมดาแรงกว่า แต่แรมน้อยกว่าครับ ปรับโหมดสูงต้องใช้หน่อยความจำเยอะ รุ่นแรม 128 เม็ก จะเสียเปรียบครับ
        ------------------------
        ถ้าเล่นโหมดธรรมดาความระเอียดไม่สูง ตัวแรม 128 เม็กจะแรงกว่าครับ

Comment

ถ้าผมลองDVIแล้วเครื่องผมใช้ได้ (SAMSUNG 740B) ผมจะกระโดดไปเล่น7600GTเลยครับ
          แต่รุ่นใหม่ๆมันมีแต่DVI2หัว เกิดซื้อมาแล้วจอผมใช้ไม่ได้ ผมเสียตังฟรีเลยครับ ผมอยากให้มันใช้ได้จัง ลองแบบหัวแปลงแล้วใช้ไม่ได้อ่ะ ไปถามศูนร์ซัมซุงเขาบอกต้องซื้อเป็นสายเลย แล้วสายรุ่นนี้ผมก็ซื้อไม่เป็นอีกว่าต้องใช้หัวแบบไหน ทำไมมันมีหัวเยอะจังครับ 24+1 25+1 ไรเนี่ย งงมากเลยครับ

Comment

ฝั่งเขียว Nvidia ทำคะแนนเทสเกมส์ NFS น้อยกว่าทางฝั่งแดง ATI ครับ

รุ่นพอ ๆ กันอย่าง 7600GS กับ X1650Pro เกมส์อื่นบี้กันติด ๆ มาเจอ NFS

สีเขียวโดนทิ้งเลย

Comment

MAXX เป็น DDR3 ครับ

Comment

Spark GF7300GTmaxxตัวนี้ ถ้าต่อsil คุ้มครับงบประมาณ 6400 บ.แรงพอกับ7900gs คล็อดหน่อย

Comment

ขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
                  X