Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่น DVD-RW ยี่ห้ออะไรแจ่มๆมังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Mitsubishi อีกคนครับ ลองแล้วจะติดใจครับ

น้อง เจ ใช้ DW-1655 เป็นไงบ้างครับ
    มองหา LightScribe อยู่ครับตอนนี้

Comment

แพงสุดดีสุด
      ถูกๆมันเน่าง่าย พวกใช้ๆไปเดี๋ยวจะร้องเอง

Comment

จริงอยู่ของแพงย่อมดีกว่าของถูก ๆ แต่แพงแล้วคุ้มหรือเป่านี่ซิ บางทีของถูกอาจจะคุณภาพ
        จะไม่เท่าของแพงแต่ก็พอรับได้ประหยัดได้ตั้งหลายบาทนะครับ

Comment

3AMedia DVD+R 8x ราคาประมาณ 17 ต่อ แผ่นใช้ได้ดีเข้ากับทุก DVD-RW ทุกเครื่องทุกยี่ห้อไม่ค่อยมีปัญหานะ (ราคานี้นานแล้วนะ และก็ข้อมูลนี้อ้าสงอิงจากหนังสือเกี่ยวกับ IT เล่มหนึ่งเค้ามาอ่ะ)

Comment

Comment

1655 คับ

Comment

Working...
              X