Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GT กับ LCD *19 WILD SCREEN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GT กับ LCD *19 WILD SCREEN

9800GT กับ LCD *19 WILD SCREEN

เล่น เกม เต็มที่ นะครับ ปรับสุด ทุกเกมส์

Crysis , Assasin , Grid จะไหว มั้ยครับ

ขอความมั่นใจให้ผมหน่อย ครับ ขอบคุนครับ

อยากทราบสเปค cpu ด้วยครับ
    ตอบแบบบ้านๆนะครับ
    ถ้าเล่น 1440x900
    ปรับสุด รวม AA นี่ Assasin น่าจะได้อยู่นะครับ
    ส่วน Grid นี่ต้องดู cpu อีกที
    ส่วน Crysis 1440x900 ปรับสุด ถ้า cpu ไม่แรง อาจจอดได้ครับ -_-'' << (แก้ไข้) ลืมไปว่าเป็น Crysis ถึง cpu แรงๆก็อาจไม่รอดเหมือนกัน

ps. รอท่านต่อไปมาแจม
    Last edited by mangzab; 15 Sep 2008, 01:36:31.

Comment

Assassin's Creed ก็กิน cpu นะ!

Comment

ใช้ CPU AMD 6000+ ครับ

ดันให้ผมหน่อย ครับ

อยากรู้มากๆ ครับ

Comment

ไหวทุกเกมส์ละคร้าบ

Comment

ปรับสุดทุกเกม คงไม่อยู่น่ะครับ

Comment

กำ ถ้าปรับสุดทุกเกมส์ ไม่อยู่

งั้น ผม เปลี่ยน เป้น 9800GTX+ แล้วปรับสุดทุกเกมส์ จะไหม ไหม ครับ

Comment

ถ้างบถึงก็สอย9800gtx+เลยครับ เเรงกว่าพอสมควร เเละน่าจะปรับสุดได้หมด
                คห.ส่วนตัวนะจ๊ะ

Comment

ถ้าปรับสุดหมดอาจมีหน่วงเป็นบางจังหวะสำหรับ GRID แต่ Crysis เปิดไฮได้หมดแต่งด AA นะไม่งั้นตุก ส่วนเกมอื่นไม่ได้เล่น รอท่านอื่น

Comment

Working...
                  X