Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีค่ะ อัพเกรดร้านค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีค่ะ อัพเกรดร้านค่ะ

CPU AMD 3200+
    Mainboard M2N-E
    VGA GF7600GS
    Ram 1G
    HD 80G
    ช่วยทีค่ะจาอัพเกรดอะไรดีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ผมว่า อัพแรมกับ VGA
    ก็ O นะงับ สำหรับร้านเกม
    ส่วนมากคนเล่นก็เล่นเกมออนไลน์กันเยอะ

คนื่นๆก็ MSN ,IE, น่าจะพอนะงับ
    ส่วนอัพเปนไรต้องศึกษา ราคากับงบแหละงับ

Comment

สวยครับ
      เปลี่ยนบอร์ด เป็น ALiveNF7G - FullHD R1 แชได้ 256

และไม่ต้องใช้ vga ลดได้อีกพัน แล้วค่อยเพิ่มอีกในอีกครึ่งปี จะได้มีการอัพเกรต บอกลูกค้าว่ามีเครื่องใหม่ ในเวลานั้น จะได้ไม่ต้อง โปรโมทเยอะ

gf7600gs รองรับ ไดเรคเอ็ก 9 พอกับออนบอร์ด รอไดเรค สิบ ลดราคาค่อยเพิ่ม

คอนเซ้บ ผมอยู่ในประหยัด

Comment

เปลี่ยน cpu กับการ์ดจอ

Comment

Working...
        X