Announcement

Collapse
No announcement yet.

วินโด้วิสต้าใช้แล้วมีปันหาไหมครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วินโด้วิสต้าใช้แล้วมีปันหาไหมครับ??

ใช้แล้วเหนแรม4 gbขึ้นไปหรือป่าวครับ

ต้องเป็น vista 64 bit นะ มองเห็น 4 GB แน่นอนขอรับ

Comment

เท่าที่ใช้มาจะมีปัญหากับการเล่นเกมส์ออนไลน์บางเกมส์ นอกนั้นยังไม่เจอ
      เห็นแรมเกิน4Gแน่นอน ไม่แน่ใจว่าเห็นจนถึง16Gหรือ32G แต่ต้องเป็นvista 64bit ถ้า32bitเห็นไม่เกิน4G

Comment

ถ้ามันจะมีปัญหาคงเป็นที่ User ซะมากกว่าใช้มาเป็นแรมปียังปรกติทั้งOSแระUser

Comment

ถ้าลง SP1 แล้วเห็นครบ 4 หมดครับ

Comment

Working...
          X