Announcement

Collapse
No announcement yet.

n/f prosteed ยกล้อยังไงครับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• n/f prosteed ยกล้อยังไงครับ....

ท่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ...รถผมทำมาตั้ง 897 hp ยกล้อยังไงไม่รุทำไม่เป็นครับ.....

มันต้องแข่งการแข่งขัน ยกล้อ คับมันคลายๆกับแดรกคับ
    ปล. ท่านใช้รถรุ่นอารัยอยู่คับ ถ้าจา ยกล้อ ผมขอแนะนำ RX-7 คับ ยกง่ายที่สุด

Comment

ติดตั้งพวกที่เกี่ยวกับเครื่องยนต์คลาส 3 ทุกอันครับ แล้วดูด้วยว่า รถคันนั้นมันสามารถแข่งยกล้อได้หรือป่าว

Comment

ผมใช้ supra อะครับ ปรับโช๊กหลังอ่อนที่สุดเลยครับ

Comment

รถผมเป็น GTO ได้มาตอนแข่งชนะสนามแรกๆน่ะ ครับ......เดี่ยวผมลองเปลี่ยนรถดูก่อนครับ....ว่าแต่รถคันไหนดูยังไงว่ามันยกล้อได้รึป่าว....ขอบคุณทุกทำแนะนำครับ

Comment

ผมดูที่มันขับเคลืิ่อนล้อหลังอ่ะครับ

Comment

ผมใช้ Supra จูนมั่ว แต่งเต็มอัตรา ยกล้อตั้งแต่เริ่มสนามยันท้ายสนาม

Comment

ของผมยกจนวิ่งชนข้างทาง -*-

ปล.ก็ตอนยกมันเลี้ยวไม่ได้นี่นา

Comment

อิอิ เหนเขาชอบใช้ Supra กันนะ ยกง่ายสุดและ

Comment

ยกได้แล้วครับ หลังจากเปลี่ยนมาเป็น RX7 ปรับช่วงล่างด้านหลังซะ กดไป 410m สะจาย.......ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ พวกท่านเป็นสุดยอดเซียนเกมส์จริงๆ........

Comment

ผมใช้ supra ยกไป450 เมตร กระจาย

Comment

S13 โลด ใช้ง่ายด้วย (หรือเป็นรถ 2 ล้อหลังคันไหนก็ทำได้หมด)

Comment

อ่าผมใช้Pegani Zondaยกอะครับไกลโครตเลย

Comment

Originally posted by lima View Post
                            รถผมเป็น GTO ได้มาตอนแข่งชนะสนามแรกๆน่ะ ครับ......เดี่ยวผมลองเปลี่ยนรถดูก่อนครับ....ว่าแต่รถคันไหนดูยังไงว่ามันยกล้อได้รึป่าว....ขอบคุณทุกทำแนะนำครับ
                            มันขับหน้าไม่ใช่เหรอคันนั้นอ่ะ

Comment

มีสูตรโกงปลดล๊อกรถทั้งหมดยังไงคับ
                              โหลดโกงเงินก็ทำไม่ค่อยถูกคับใครมีวิชาดีเรื่องneedช่วยหน่อยคับ

Comment

Working...
                              X