Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยลากE8500 บน P5Q-Deluxe หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยลากE8500 บน P5Q-Deluxe หน่อยครับ

....มีบางท่านบอกว่า ลากไป4G ไม่ต่องเพิ่มไฟก็ได้หรอครับ

แต่ตอนนี้ก็ลองอยู่นะครับแต่ไม่รู้ว่ามันเสถียรรึป่าวนะครับปรับทุกอย่างAUTOหมด

ยังไงช่วยชี้แนะด้วยครับ..................ขอบคุณครับ

........อ่อลืมครับคือจะถามว่าพอลากแร้วมาเปิดเครื่องใหม่มันติดแร้วก็จะดับไปแป๊บนึง

แล้วก็ติดขึ้นใหม่เอง...ยังงี้มันเป็นอะไรอ่ะครับ ถ้าไม่ลากไม่เป็นนะครับ งงจิงๆ

ของเค้าแรงจริง
    รอท่านต่อไป

Comment

อ่านกระทู้นี้ดูก่อน
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=256462

Comment

ที่มันติดปุบแล้ววูบไปแปปนึงนั่น มันทำการโหลดค่าoverclockของเราหนะครับ เปนปกติ

Comment

Originally posted by Gigadark View Post
          ที่มันติดปุบแล้ววูบไปแปปนึงนั่น มันทำการโหลดค่าoverclockของเราหนะครับ เปนปกติ
          อ่อยังงี้เอง...แร้วมันจะไม่เป็นอะไรช่ายมั้ยอ่ะครับอยากให้มันเปิดปุ๊บติดเรยไม่ดับอ่า

ขอบคุณนะครับที่ช่วยชี้แนะละอ่อนหยั่งผม...เอิ้กๆ

Comment

ทำไมไม่ลอง run พวก Orthos, Prime95, OCCT ดูก่อนล่ะครับว่ามันเสถียรรึเปล่า ระหว่าง run โปรแกรมก็เปิด Core Temp คอยเช็คอุณหภูมิด้วยครับ

ป.ล. อย่าลืมเรื่องระบบระบายความร้อนด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by tsawana View Post
              ทำไมไม่ลอง run พวก Orthos, Prime95, OCCT ดูก่อนล่ะครับว่ามันเสถียรรึเปล่า ระหว่าง run โปรแกรมก็เปิด Core Temp คอยเช็คอุณหภูมิด้วยครับ

ป.ล. อย่าลืมเรื่องระบบระบายความร้อนด้วยนะครับ
              อ๋อ...เดวจาลองไปเช็คดูนะครับ ว่าแต่จะดูยังไงว่าเสถียรรึป่าวอ่ะครับ

Comment

จะให้ช่วยยังไง อะไรก็ไม่บอก
                ยกเครื่องมานี่สิครับ เดียวจะช่วยลาก

Comment

Working...
                X