Announcement

Collapse
No announcement yet.

brochure Asus อันใหม่เมื่อไหร่จะออก แล้วมีประกาศรุ่นใหม่อะไรมั่งไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• brochure Asus อันใหม่เมื่อไหร่จะออก แล้วมีประกาศรุ่นใหม่อะไรมั่งไหมครับ

รอมานานมากเลยครับ brochure Asus อันใหม่ ไม่ออกสักที ไม่ทราบว่ามีใครพอจะทราบว่ามีรุ่นใหม่อะไรบ้างที่จะนำเข้ามาขายในไทย เช่น F8VA , F6 , G50 , G70 พวกนี้นี่จะมีมาขายรึเปล่านะครับ

ตั้งหน้าตั้งตา รอ F8VA อิอิ

ดันๆๆ

Comment

คิดว่าคงมีมาขายแน่ๆ ครับ เครื่องรุ่นใหม่ๆ เนี่ย แต่ว่าจะมาตอนไหนก้อเท่านั้น ส่วนผมก้อรอ g50v อยู่ครับ

Comment

ในโบชัวอัสซุสเดือนล่าสุดก้อมี G70 มาขายแล้วครับหาดูดีๆ 109,000 ไม่รวมแวท

Comment

ใครมีมั่งครับ

ลองแสกน มาให้อ่านหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

เอาลิงค์มาแปะไว้ก่อนครับ ตอนนี้เว็บปรับปรุงอยู่
            http://event.asus.com/th/2009/notebook/index.htm

Comment

โอ้ว ขอบคุณครับ ท่านAlderwood

Comment

Working...
              X