Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามปัญหาเกี่ยวกับเมาส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามปัญหาเกี่ยวกับเมาส์

ปิด-!@#$%
    ปล.ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ
    Last edited by rapter69; 10 Nov 2013, 14:06:47.

จากแผ่นรองเม้าท์ (ในกรณีที่เม้าท์ปกติ) ผมก็เคยเจอปํญหาแบบนี้ เลยลองเปลี่ยนแผ่นรองเม้าท์ดู ลองตั้งแต่แบบธรรมดาที่ราคาไม่เท่าไร ลองมาเรื่อยๆ สุดท้ายมาจบที่ Razer ราคาอาจจะสูงสักหน่อย แต่ก็คุ้มค่ากับการใช้งาน

Comment

ลองokerรุ่นเกมเมอร์ก่อนดีมั๊ยครับลองrazerอาจจะไม่ชอบก็ได้+แพงอีก

Comment

อืม ขอคำแนะนำอีกครับ ช่วยหน่อยๆ

Comment

เป็นที่แผ่นรองเมาส์ครับ ผมลองเอาแผ่นรองเมาส์ออก แล้วเล่นบนพื้นเลย ลื่นครับหายหนืดเลย
          ถ้าจะเปลี่ยนแผ่นรองเมาส์แนะนำทีครับ ควรเลือกอย่างไรครับ

ปล.อันเก่าเป็นพื้นสีดำ อันล่ะ40บาท ผิวคล้ายๆผ้า

Comment

อยากลื่นๆ ไปปรับ Speed ของเม้าส์ใน Control Panel สิ

ปรับตามที่ถนัดนะ อย่าเร็วสุด ช้าสุด

Comment

Working...
            X