Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีก2วันไปซื้อแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีก2วันไปซื้อแล้วครับ

ตอนนี้ยังไม่มีงบซื้อ vga cardเลย ตัดสินใจเลือกVGAออนบอร์ดก่อน คร่าวๆมี

AMDx2 5600 2.9GHZ------------------> รุ่นนี้ลากไปใด้ถึงเท่าไหร่ครับ
    M2N MXSE plus
    WD 320/7200
    OCZ 1024/800 2gb
    DVD asus
    case Gview I

ตอนนี้กำลังเก็บเงินซื้อ 9800GT
    พี่ๆลองช่วยแนะนำ บอร์ดตัวอื่น (เอา ราคาใกล้เคียงกัน VGA on board และเผื่อ overclockด้วยครับ)

พอดีจะซื้อร้าน m-interแล้วที่ร้านบอกว่า ไม่มีASROCK ALIVENF6-VSTAแล้วครับ
    มีตัวอื่นแนะนำไหมครับ

ขอบคุณคร้บบบบ
    Last edited by seacow; 15 Sep 2008, 20:00:03.

ลากไม่ไปครับ ถ้าใช้ MB ตัวนี้ครับ

เปลี่ยนเป็น ASROCK ALIVENF6-VSTA ถูกกว่า ลากดีกว่าด้วยครับ

Comment

ดูไงว่าบอร์ดตัวไหนลากได้รึป่าว

Comment

Arockรุ่นนี้ที่ร้านไม่มีของแล้วอ่ะครับ มีรุ่นอื่นแนะนำไหมครับ

Comment

6P ไม่มีแล้วหรือครับ ไม่ใช่ 6G นะครับ ถ้าไม่มีก็ต้อง ECS 780A เลยครับ 2200

Comment

Originally posted by GOLDGEAR74 View Post
            ดูไงว่าบอร์ดตัวไหนลากได้รึป่าว
            ไม่ต้องดูครับ ลองเอา และจากเรื่องเล่าของคนที่ลองมาแล้ว และ หน้าตาใบออสครับ มองก็พอรู้แล้วครับ

Comment

Working...
            X