Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ 3870 CF ตอนนี้ถือว่าคุ้มหรือไม่อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ 3870 CF ตอนนี้ถือว่าคุ้มหรือไม่อะครับ

มี3870 เดิมอยุ่แล้ว1ตัว เปนตัว overclock ของ power colour

แล้วถ้าซื้อของ asus 3870 มาอีกหนึงตัวมันจะ เข้ากันได้ใช่มั๊ยอะครับ

แล้ว มันคุ้มไม๊อะครับ รึว่า ขายตัวเก่าแ้ลวซื้อ 4850 หนึ่งตัวดีกว่า ยังไงแนะนำทีครับ

หลักๆคืออยากทรายว่า3870 cf มันแบบเรวกว่าเดินเยอะมั๊ยอะ ของเดิมก้อถือว่า พอใจอยุ่แต่ราคามันถูกแล้วตอนนี้ อิอิ

ขอบคุงครับ
Working...
X