Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ 3850 เสียบหัว แรกไม่ติด อีกหัวติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ 3850 เสียบหัว แรกไม่ติด อีกหัวติด

เล่นคอมตามปกติครับ ปิดคอมตามปกติ

ตอนนี้กลับ มาเปิด ติดแต่จอไม่ติด เลยย้ายพอร์ต ปรากฎว่าติด

มันไม่น่าพังนะ ถ้าพัง ถอดมาดู ว่าอีกพอร์ตพัง สังเกตุอย่างไรครับ

ขี้เกียจไปเคลม มันเสียเวล + รอนาน

(ใช้ตัวแปลง กับจอ crt ธรรมดาครับ)

เซงเลย ไม่อยากเคลม เพิ่งใช้ได้ เดือนกว่าๆเอง

มันจะพังไวขนาดนั้นเลยหรอ

ใช้ powercolor HD3850 ครับ

งงครับ

ปิดๆ เปิด ย้ายไปย้ายมา

กลับมาใช้พอร์ตเดิมได้แล้ว

ตกลงมันเป็นที่อะไรเนี่ย งง

Comment

ตอมผมหน่อย เซียนๆทั้งหลาย

ขอบคุณนะ

Comment

เช็ค ดู ว่า เป็นอะไร ผิดปกติไปหรือป่าว

เหตุการณ์ ก่อน นั้น เป็นยังไง
        ครับ

Comment

ของผมก็เป็น แต่เป็นตัว HD2600 XT พอเอาไปเคลม กลับมา เสียบพอร์ทแรกมีปัญหา ภาพออกเขียวๆ ต้องเสียบพอร์ทสองถึงจะปรกติ

Comment

ผมเพิ่งไปสอย EAH3870 มา ใช้ DVI port ของ LG W1942T ไม่ได้ ภาพไม่ขึ้น แต่ใช้ D-Sub ได้ งงเหมือนกัน

Comment

ผมก็เป็นครับ พอร์ตแรกติด พอร์ตอีกอันไม่ติด

Comment

พี่ล่อผมซะเสียวเลย
                ผมพึ่งได้ EAH 3850 256MB มาอ่ะ

Comment

หายแล้ว อยู่ดีๆ มันก็ติด

งง 55+ แต่หายก็ดีและ

Comment

Working...
                  X