Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมัคร overclockzone member ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมัคร overclockzone member ยังไงครับ

สมัคร overclockzone member ยังไงครับ

อยากมีจำนวนครั้งที่โพส และรูปขึ้นโชว์อ่ะครับ

Originally posted by anrock View Post

อยากมีจำนวนครั้งที่โพส และรูปขึ้นโชว์อ่ะครับ
    ตรงด้านบนครับ แล้วทำตามขั้นตอนตัวอย่าง กรอกชื้อ ประวัตส่วนตัว ที่สำคัญ ต้องมี E-mail
    สมัครเสร็จ ต้องไปที่ E-mail ที่เราให้ใว้ แล้วทางบอร์ดจะส่งข้อความยืนยัน แล้วก็กด login จากตรงนั้นได้เลย

Comment

ยินดีต้อนรับชมาชิคใหม่ล่วงหน้าคับ อิอิ

Comment

Originally posted by romeo View Post
        ยินดีต้อนรับชมาชิคใหม่ล่วงหน้าคับ อิอิ
        ขอบคุณครับ แล้วเจอกันนะครับ คุณ romeo

Comment

ทำตามขั้นตอนเลยครับ ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ

หรือจะถามคุณ arachi ก็ได้ครับ อิอิ ท่านนั้นสมัครบ่อย ชำนาญ
          (นั้นนี้แซวเล่นนะครับ จะเข้ามาเห็นป่าวไม่รู้ เหอๆ)

Comment

Originally posted by OT View Post
            ทำตามขั้นตอนเลยครับ ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ

หรือจะถามคุณ arachi ก็ได้ครับ อิอิ ท่านนั้นสมัครบ่อย ชำนาญ
            (นั้นนี้แซวเล่นนะครับ จะเข้ามาเห็นป่าวไม่รู้ เหอๆ)
            สงสัยนอนไปแล้วมั่งครับ พรุ่งนี้คงต้องไปโรงเรียนนะ (ผมว่า)
            ทุกท่านนอนดึกจังนะครับ

Comment

พอดีผมติดงาน Standby นิดหน่อยครับ ต้องเข้ามา Remote ไป Storage ที่ โคราช
              เสร็จแล้วครับ เลยแวะมาอ่านซักหน่อย เดี๋ยวนอนต่อละครับ หุหุ

Comment

Originally posted by OT View Post

สมัครแล้วครับ รอ อีเมล์ อยู่ไม่มาสักทีหน่ะ......

Comment

Originally posted by anrock View Post
                  สมัครแล้วครับ รอ อีเมล์ อยู่ไม่มาสักทีหน่ะ......
                  test

Comment

Originally posted by anrock_technic fuji View Post
                    test
                    test 2

Comment

[QUOTE=OT;243851]ทำตามขั้นตอนเลยครับ ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ

เอารูปขึ้นแทนตัวเองและก็ลายเซ็นต์ ยังไงครับ

Comment

เปิดหาในเว็บอ่านเอาบ้างครับ นิดนึง

Comment

จำได้ว่า ซันเดย์ สเปเชี่ยววว มีบอกหมดเลยทุกขั้นตอน
                          เล่นได้ ลองได้ แก้ได้

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...read.php?t=104

Comment

Originally posted by anrock_technic fuji View Post
                              test
                              ได้แล้วนี้ครับ (ยินดีด้วย) แต่ชื่อยาวไปหน่อยนะ

Comment

Working...
                              X