overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 39
    OverclockZone Member

Default New Balance 373 + Louis เป๋าสะพาย Louis แท้ล้าน ซื้อที่พารากอน + น้ำหอมแท้ล้าน %

แจกฟรี CK ONE Shock Body Wash คับ
    เพียงเข้าไป กด Like
    Facebook ผมคับ

www.facebook.com/coolcolorfashion

เกิดมาชาตินี้ไม่เคยโกงใครคับ

สนใจจอง และ PM คับ

โทร 095 489 9168

น้ำหอมทุกขวดส่ง EMS ฟรีคับ
    สินค้าอื่น ซื้อ 2 ชิ้น ส่ง EMS ฟรี
    ซื้อ 1 ชิ้น ส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 ส่วนเกินผมออกให้คับ
    (แนะนำเป็น EMS ดีกว่าคับ เช็คสถาะนะได้ตลอดว่าถึงไหนแล้ว)

โทรมาเสียงผญ ไม่ต้องตกใจ น้องสาวผมเองคับ
    ผมให้น้องเป็นคนจัดการเรื่องส่งของพัสดุให้ผมผมวิ่งงานไปมาไม่สะดวกคับ

น้ำหอมทุกขวดแท้ล้าน%คับ
    เป็นของที่ผมซื้อใช้เอง
    ซื้อจากคิงพาวเวอร์บ้าง
    (มีเพื่อนทำงานอยู่ที่นั่นคับ) สั่งจากเวบสตอเบอรี่เนต
    งานน่้ำหอมที่ตึกมณียาบ้าง ห้างบ้าง เวบคุณเกียรติบ้าง
    ฉะนั้นมั่นใจได้ว่าแท้แน่นอนคับ
    มีทั้งที่ยังไม่ได้ใช้เลย
    หรือ ลองใช้ไปนิดเดียวคับ

ทุกขวดพร้อมส่งฟรี EMS คับ

มีเคล็ดลับการใส่น้ำหอมบนผิวให้ติดทนนานมาบอกคับ
    เป็นเคล็ดลับที่สรุปง่ายๆและทำการปฏิบัตมาแล้วจริงพบว่าเยี่ยมจริงๆคับ

เคล็ดลับนี้ทำได้เช่นเดียวกันทั้งชาย-หญิงนะคับ

ก่อนอื่นทำความเข้าใจกันนิดนะคับว่าน้ำหอมจะระเหยได้ดีบนผิวเนื้อที่อุ่นและมีการหมุนเวียนโลหิตดี

ดังนั้นควรฉีดน้ำหอมบนผิวมากกว่าที่จะฉีดบนเสื้อผ้านะคับ
    เพราะจะทำปฏิกิริยาบนผิวคนเราได้ดีเมื่อเจอความอุ่นกายคับ

จุดที่จะช่วยเร่งให้น้ำหอมส่งกลิ่นหอมได้มากและได้ทนนาน
    คือฉีดที่จุดชีพจรต่างๆที่เลือดลมเราไหลเวียนผ่านดังนี้คับ

1. ต้นคอหลังใบหูทั้ง 2 ข้าง
    เพราะจุดนี้ละคับเมื่อเวลาเราเดินสวนกับคนอื่นก็จะได้กลิ่นชัดเจนคับ
    เพราะตรงนี้คือจุดชีพจรของเราคับ

2. บริเวณกลางอกร่องอก
    เพื่อให้ตัวเราได้กลิ่นน้ำหอมนั้นสดชื่นและมีความสุขไปกับมันคับ

3. ข้อพับแขนทั้ง 2 ข้าง
    เพราะเมื่อเวลาเราขยับตัวกลิ่นก็จะมีการหอมโชยออกมาทั้งวันคับ

และสุดท้ายใส่น้ำหอมหลังอาบน้ำเสร็จใหม่ๆ
    จะช่วยทำให้กลิ่นหอมติดทนนานกว่าปกติ
    ส่วนตัวผมเอง
    ก็จะทำฉีดแบบนี้ทุกครั้งที่ใช้น้ำหอมแค่นี้ก็เอาอยู่แล้วละคับ

แต่งหล่อแต่งสวยกันแล้ว อย่าลืมเติมหอมกันนะคับ
    น้ำหอมหลายขวดและสินค้าที่ได้ขายไปแล้วเยอะมากผมขออนุญาติลบออกคับกระทู้จะได้ไม่ยาวเกินไป

เวบ Basenote เคยบอกว่ามีการทำโพลไว้ว่า สาวๆ ชอบผู้ชายที่ใส่น้ำหอม
    ทั้ง 3 กลิ่นนี้มากคับ

1.Chanel Allure Sport
    2.Bleu De Chanel
    3.Abercrombie&Fitch

Abercrombie & Fitch เต็มๆ ขวดใหญ่ 100ml

ยี่ห้อนี้แพงมากคับ ชั้นเดียวกับระดับ Chanel และ Dior เลย เมืองไทยก็หาซื้อไม่มีคับ ยี่ห้อนี้ต้องสั่งเข้ามา
    หอม หล่อ เท่ สุดๆคับ ติดทนมากคับ
    ผมไม่ต้องบรรยายอะไรแล้วกับกลิ่นนี้ หอมสะอาด สดชื่น มาดแมน
    ฝาก็ทำมาสวยมากเป็นวินเทจ ลายไม้คับ
    ใครหาอยู่รีบจัดไปได้เลยคับ ช้าหมดคับ เพราะหายากมากคับตัวนี้
    ขายเพราะมีขวดใหญ่อีกขวดนึงคับผม

ขาย 2900 คับ

Bleu De Chanel เต็มๆ ขวดใหญ่ 100ml

ความหอมสะอาดสะอาดไม่ต้องอธิบายกันแล้วคับกลิ่นนี้
    หล่อ หรู สดชื่น แบบมีชั้นเชิง ขี้เล่น แต่ละมุน หรู ทันสมัย เซ็กซี่ มั่นใจ อารมณ์นี้เลย
    ใช้เองอยุ่หมดไปหลายขวดแล้วคับและออกงานได้คับ หอมหรู ให้กลิ่นหอมสดชื่นที่ดีทีเดียว
    การกระจายของกลิ่น ติดทนดีมากกกกกทั้งวันเลยคับ ให้ทั้งความสดชื่นหรูหราและน่าค้นหา
    ที่รู้เพราะใช้อยู่คับ หอมสดชื่นและเซ็กซี่มาก กลิ่นนี้ผมใช้หมดหลายขวดแล้ว กลิ่นโคดดดดด ติดทนคับ
    สดชื่นหอมหรูๆ หอมนานทั้งวันเลยคับตัวนี้ ไม่อึดอัดคับผม
    เป็นกลิ่นที่เรียกคำชมได้สบาย ๆ ผมใส่ไปที่ไรเพื่อนๆก็ชมทุกทีคับ ใส่ไปเที่ยว ใส่ไปทำงานจะดีมากครับ
    เวลาผมใส่กลิ่นนี้ทีไร เพื่อนผู้หญิงจะทักทุกทีว่าหอมจัง ใส่น้ำหอมอะไร 5555
    กลิ่นนี้รับรองไม่ผิดหวังจริงๆคับ

ขายแล้วคับ ขายแล้วคับ

Chanel Allure Sport เต็มๆ ขวดใหญ่ 100ml

ใช้แล้วติดใจแน่คับกลิ่นนี้ กลิ่นหอมยอดฮิตอมตะ หอมสะอาดสะอาด ไม่ผิดหวัง
    กลิ่นกระจายดีมาก เนื้อกลิ่นมีคุณภาพสูง หอมแบบหรูหราและติดทนมาก ไม่ผิดหวังคับ
    สมชื่อแบรนด์คอสเมติกระดับสูง อย่าง Chanel คับ
    เต็มๆ ขวดใหม่ ขวดใหญ่ 100ml กลิ่นนี้ยี่ห้อนี้ ผมคงไม่ต้องบรรยายอะไรอีกคับ
    กลิ่นหอมสดชื่น แฝงด้วยความนุ่มนวละมุน อบอุ่น เซ็กซี่ กลิ่นติดทนนานกระจายติดตัวตลอดทั้งวันเช่นกันคับ
    หอมมากคับการกระจายกลิ่น มาเรื่อยๆทั้งวันเลยคับตัวนี้ หอมอยู่นาน ทนทาน ข้ามวัน เซ็กซี่ ไม่ฉุน ไม่อึดอัดคับผม
    ใช้กันยาวๆ คุ้มแน่นอนคับ เพราะติดทนมากข้ามวันข้ามคืนเลยคับ

Davidoff Game รุ่นใหม่ล่าสุดคับ ตินทนมากคับ กลิ่นนี้ เช้ายันค่ำเลย
    ขนาด 100ml

Davidoff Game ตัวใหม่เลยคับ
    หอมสดชื่นคับตัวนี้ สมชื่อ Davidoff
    ขวดแก้วสวยเท่มากคับ
    มีลูกเล่นที่เป็นแก้วใสสลับทึบทำเป็นนูนมีมิติ
    กลิ่นหอมสดชื่นและมีความหอมหวานในตัวคือแนว Woody Aromatic คับ
    Top จะสดชื่น เย็นสบายสะอาด Mid และ Base ให้ความรู้สึกอกอุ่นแพชชูรี่ เซ็กซี่ หอมละอุเลยคับ
    ขวดนี้ยิ่งเหงื่อออกก็หอมคับ กลิ่นนี้หอมนานมากคับ ติดทนโคดดดคับ
    ใช้ง่ายสบายๆคับ ใส่ได้ทุกวันเลยทำงาน เล่นกีฬา ไปเที่ยว
    ผมใช้ไปนิดนึง ปริมาณตามรูปคับ ขวดนี้โคตรรรรรรรทนคับ

ขาย 1600

Jean LEE รุ่น Macky
    Macky รุ่นนี้ ผมซื้อมาเกือบสองพันคับ เป็นลิมิเต็ด รุ่นนี้ทำออกมาไม่มาก
    ไม่เหมือนรุ่นที่มีขายในตอนนี้นะคับ ตอนนี้หาไม่ได้แล้ว
    มีกระเป๋า 7 ช่อง หลัง 4 หน้า 3 รวมช่องเหรียญที่กว้างและหยิบสะดวก
    กว่าช่องใส่เหรียญของรุ่นอื่นๆ
    เป็นยีนส์ผ้า Dry กระดุมทั้งตัวคับ สียีนส์ indigo เข้ม สามารถไปปั้นเฟดได้ต่ออีกยาวๆ
    เพราะทำดีไซน์เป็นรุ่นมีตะเข็บด้านในเท่ๆ และตะเข็บนี้ยังช่วยเก็บต้นขาได้ด้วยคับ
    ทำให้ใส่แล้วทรงสวย แทน หล่อ ไม่ใหญ่ เทะทะ ใส่แล้วรับรองหล่อคับ
    และสำหรับท่านใดที่ต้นขาใหญ่ รัไม่ต้องห่วงคับ รับรองใส่หล่อคับตัวนี้
    เพราะผมเองก็ต้นขาใหญ่คับ เพราะช่วยเก็บต้นขาได้ดี
    มี 2 ตัวคับ เป็นของผมเองทั้ง 2 ตัว ชอบขนาดซื้อใส่เอง 2 ไซส์ ยามผอมละอ้วน
    สภาพดีทั้ง 2 ตัวคับ เป้าไม่มีขาด มีแต่รอยคับ ตามรูป
    ตัวที่ 1. เอวป้าย 31
    ขาย 800 คับ
    ตัวนี้ มีรอยเลอะปากกา ที่กระเป๋าหลังขวา นิดหน่อยคับ
    ตามรูป และกระดุม ที่กระเป๋าหายไป 1 เม็ดคับ
    อื่นๆ สวยครบ สียังแจ่มๆ คับ
    เอววัดจริง 33
    เป้า ขาว 10.5
    ต้นขา 11
    ปลายขากว้าง 7.25
    ยาวทั้งตัว 39.25

ตัวที่ 2 .เอวป้าย 33
    ขาย 900 คับ
    เอววัดจริง 35
    เป้า ขาว 10.5
    ต้นขา 12
    ปลายขากว้าง 7.5
    ยาวทั้งตัว 39.5

รอยเลอะหมึกที่บอกไว้ ของตัวเอวป้าย 31 ตามรูปด้านล่างคับ

ZARA Man Tshirt

ซื้อที่พารากอนคับตัวนี้
    สีกรมท่าสกรีนลาย ม้าขาว Vintage ตัดด้วยตัวอักษรกำมะหยี่สีเขียวเข้ม
    สภาพ 80% ละกันคับ ใส่ครั้งเดียวแล้วเก็บเข้าตู้เลย เพราะอ้วนขึ้นคับ รัด
    ขาย 300 คับ

UNIQLO Polo

Polo Uniqlo
    ผ้าปีเก้ใส่สบาย
    ใส่สีดำเข้ม คอกุ้น ลาย ขอบขาว
    สภาพ 80%
    สัดส่วนวัดจริง
    ไหล่ 17 อก 21 ยาว 28

ขาย 200

Espada Man
    แขนยาวคอกลม ใส่กันหนาวสบายดีคับ สีดำ ลายปักกราฟฟิก เก๋ New York คับ
    ผ้านุ่มใส่สบาย
    สภาพ 80%
    ป้าย Size M
    สัดส่วนวัดจริง
    ไหล่ 16.5 อก 19 ยาว 25.5 แขนยาว 24.5
    ขาย 200

Louis Vuitton
    รุ่น Monogram Idylle NOEใหม่ แท้ ป้ายห้อย ซื้อที่ Shop Louis ห้างสยามพารากอนคับ

ใบนี้เป็นของใหม่ ยังไม่เคยใช้งาน ใบนี้ซื้อที่ Shop Louis ห้างสยามพารากอนเลยคับ
    ไม่เคยผ่านการใช้คับ อุปกรณ์ครบ ทุกอย่างเลย กล่อง ถุงผ้า การ์ด
    และใบเสร็จจาก Shop Louis พารากอน
    ใครอยากได้ของใหม่ แต่ราคาคุ้มแบบนี้ จัดไปคับ
    ซื้อฝากแม่ ฝากเมีย เป็นของขวัญปีใหม่ รับรองยิ้มคับ

ของใหม่ ออกจากช้อป ไม่เคยผ่านการใช่งานคับ

ซื้อจากช้อปมา 60500 บาทดูได้ที่ใบเสร็จเลยคับ ไม่โกหกกันคับ

กล่อง ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ ใบเสร็จ ใบการันตี ทุกอย่างครบคับ

ขาย 49000

ลดราคา เหลือ 1 ตัวสุดท้าย
    เสื้อยืดเท่โคดโคด แบรนด์ 72D JEANSWEAR ทำเซอ รุ่น Vintage[/SIZE]

ขอบแขนและตัว จั้มเล็กน้อย และฟอกทำเท่ ขอบขาวๆให้ใส่หล่อแนวเซอ ฟอกเท่ๆ ของใหม่นะคับ

1 ตัวสุดท้ายเท่านั้นคับ

ได้มา 3 เก็บไว้ใส่เอง 1 ตัว หล่อๆ 555 ผ้าใส่สบายมากกกขอบอกคับ ไม่ร้อนเลย หล่อ ล่ำ พริ้วววว 5555

ป้าย M วัดจริงไหล่ 16 อก 19.5 ยาว 26.5

ของใหม่นะคับ ขาย 400 คับผม

Victor & Rolf รุ่น Spicebome
    มีดีที่การการกระจายความหอมและความทนระดับดีมาก
    เป็นเหมือนระเบิดที่กระจายความหอมไปรอบทิศทางจนทำให้ผู้ใช้เป็นที่จับตามอง
    เนื้อกลิ่นแน่นและสดชื่นมากพร้อมกับความเซ็กซี่ขี้เล่นในขวดเดียวคับ
    ใส่ไปเที่ยว ปาร์ตี้ ออกงานเหมาะมากคับ หรูเซ็กซี่
    เป็นหนุ่มเจ้าสเน่ห์คนนึงเลยละคับ หอมข้ามคืนด้วย
    ใส่ทำงานก็สดชื่นผสมความหรูเซ็กซี่ได้สบายคับ

ขายแล้วคับ

CK Eternity
    ขวดใหม่ ขวดใหญ่ 100 ml

กลิ่นหอม สดชื่น อมตะเลยอีกกลิ่นคับ
    ไม่มีใครไม่ชอบ ใช้ได้ทั้งชายหญิง คุ้มเลยคับ
    ไม่มีคำว่าผิดหวังแน่นอน หอมโชยมาทั้งวันคับ
    ขวดนี้เป็นคำตอบของคนทีชอบกลิ่นสดชื่นและติดทนทั้งวัน สบายๆ เย็นๆ คับ เหมาะกับวันสบาย ใส่ทำงาน ใส่เที่ยว สบายสดชื่นคับ ใครได้กลิ่นก็ชอบทุกคนคับ ใช้ได้ทั้งชายหญิง Unisex เลยคับ

ขาย 1600

New Balance รุ่น 373
    ใส่แล้วเท้าทรงสวยเพรียว ไม่หัวโตอ้วนบานแบบ 574 นะคับ สีน้ำตาลเข้ม โลโก้สีเขียว
    ทรงสวยเบาสบายคับ

สภาพใหม่มากคับ แทบไม่ได้ใส่เลย ตีไป 90% ละกันคับ ซื้อจาก Shop ที่เซ้นทรัลพระราม9นะคับผม

สีน้ำตาลเข้ม กับ เขียว Size 7UK

แท้ล้าน% คับไม่ต้องห่วง ส้นเต็มไม่มีสึก กันชนเต็ม ไม่มีรอยถลอกที่ตัวรองเท้าใดใด

ซื้อไปเหมือนใหม่เลยคับผม ใส่หล่อรับปีใหม่ ใส่ง่ายคับ สีนี้เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายหมดคับ

(ขนาดเท้าผมความยาว 26 เซนใส่สบายคับ ไม่มีแน่น ไม่เจ็บปลายเท้าคับ)

ขายเพราะไม่ได้ใส่เลย ใส่แต่ไนกี้คับผม
    ขาย 1800 พร้อม EMS ฟรีคับ คู่นี้ผมซื้อมาประมาณสองพันสี่ได้คับ ดูที่ช้อปได้เลย

Hugo Boss RED

ขนาดกลาง 75 ml พกพาไปตปท ไปตจว เหมาะมากคับ ขึ้นเครื่องได้สบาย
    ขวดแก้วหนาทึบสีแดง ทำทรงสลิม สอดตามเสื้อผ้าพกพาในกระเป๋าเดินทางสบายใจ ประหยัดที่มากคับ

กลิ่นสดชื่น แต่หอมหวาน น่าซบ เซ็กซี่มากๆคับ ยี่ห้อนี้สดชื่น ไม่อบอวล เฟรชคับ แถมติดทนดีมากๆด้วยคับ

ใส่เรียน ทำงาน เล่นกีฬา หรือในวันสบาย ๆ ผมใช้ไปนิดเดียว ใหม่เอี่ยมเลยคับ ปริมาณยังเกือบเต็มขวด ตามลูกศรคับ
    (เพราะปกติน้ำหอมแท้ไม่ได้เต็มคอขวดอยู่แล้วทุกยี่ห้อคับ)

ขาย 1300

Paco Rabance Black XS Potion รุ่นใหม่ล่าสุด ลิมิเต็ด อิดิชั่นคับ ของใหม่ ขนาดใหญ่ 100 ml
    กลิ่นหอม เซ็กซี่ หอม หวานน่ากัด หล่อขี้เล่นคับ
    เป็นรูปขวดไฟแชกสีดำเท่ๆ
    น้ำหอมกลิ่นเซ็กซี่เย้ายวน Woody หอมหวานน่ากัดกิน เร้าใจสาวๆคับ อ่อยสาวได้เลยว่างั้น 5555
    เพลย์บอยสุดๆคับ ขวดก็เท่มากๆเปิดแบบไฟแช๊กคับ
    กลิ่นทนยาวไปทัง้วันคับ ยิ่งเหงือออกยิ่งหอมคับ

Abercrombie & Fitch
    ขนาดกลาง 50ml ของใหม่คับ
    ยี่ห้อนี้แพงมากคับ เกรดเดียวกับระดับ Dior เลย เมืองไทยก็หาซื้อไม่มีคับ
    ขวดนี้สั่งมาจากเวบสตอเบอรี่เนตคับ
    หอม หล่อ เท่ สุดๆคับ ผมไม่ต้องบรรยายอะไรแล้วกับกลิ่นนี้
    ฝาก็ทำมาสวยมากเป็นวินเทจ ลายไม้คับ
    ใครหาอยู่รีบจัดไปได้เลยคับ ช้าหมดคับ เพราะหายากมากคับตัวนี้
    ขายเพราะมีขวดใหญ่อีกขวดนึงคับผม

Armani Black Code Ultimate ทอง Limited
    กลิ่นหอมละมุน เนี๊ยบ ออกงานได้ ใส่ทำงานได้สบายคับ
    ขนาดใหญ่ 75 ml เหลือเกือบเต็มปริมาณ 90% อัพคับ
    กลิ่นหอมละมุน เนี๊ยบ ออกงานได้ ใส่ทำงานได้สบายคับ
    ขนาดใหญ่ 75 ml เหลือเกือบเต็มปริมาณ 90% อัพคับ
    เป็นรุ่น Limited นะคับ กลิ่นคล้ายกับตัว Black Code ปกติ แต่เข้มกว่าติดทนกว่าเดิมและนุ่มละมุนกว่าเดิมคับ
    กลิ่นนี้เป็นกลิ่นที่ออกแป้งๆกำลังดี แต่มีความสดชื่นและหวานซ่อนเร้นในตัวเอง เหมาะกับอากาศหน้าหนาวตอนนี้มากคับ
    ป็นกลิ้นที่สะอาดๆ นุ่มๆ เมื่อเหงื่อออกกลิ่นจะเริ่มแน่นขึ้น ร้อนแรง Spicy ขึ้น ช่วงนี้ละคับหอมมากๆ
    น่าค้นหารวมถึงเป็นกลิ่นที่ทันสมัยมาก การกระจายของกลิ่นดีมากๆคับ คนข้างๆ หรือ เดินผ่านใครได้กลิ่นหอมฟุ้งตลอดคับ

Armani Eau De Nuit

กลิ่นหอม เนี๊ยบ นุ่ม สุขุม ออกงานได้ ใส่ทำงานได้สบายคับ
    ขนาดใหญ่ 100 ml เหลือปริมาณ 90% คับ น้ำหอมแท้จะไม่เต็มคอขวดอยู่แล้วนะคับ
    กลิ่นมาดหนุ่ม สุขุม นุ่มลึก แต่ไม่แก่
    ใครชอบกลิ่นสบายจมูก เบาๆ
    แต่โชยมาเรื่อยๆ หรือใคร ชอบ Dior Homme หรือ DG The One
    ขวดนี้ไม่ควรพลาดคับ Armani eau de nuit ตัวนี้เป็นรุ่นใหม่ล่าสุดคับ
    น้ำหอม ยี่ห้ออาร์มานี่ เรื่องความติดทนไม่ต้องห่วงกันเลยคับ มาแบบเบาๆ เรื่อยๆ โชยทั้งวัยคับ ไม่ฉุน ไม่คม นุ่มๆ คับ
    กลิ่นชายหนุ่ม นุ่มลึกมาก คือมาดสุขุม แบบน่าค้นหามากคับ มันมีลีลาในตัวเอง
    ไม่ใช่แค่นุ่มสุขุมแบบราบเรียบเป็นกลิ่นที่ใส่แล้วงานเข้าเลยคับ
    ขวดสีน้ำตาลเข้มเกือบดำขอบฝาสีทอง ฐานเป็นเหล็กสีทองสวยงาม ประกาย สวยมากคับ เป็นกลิ่นแนว aromatic fougere เป็นกลิ่นที่ใช้แล้วงานเข้าเลยคับ เพราะมีส่วนผสมของ cardamon เป็นตัวช่วยกระตุ้นและเย้ายวน น่าดึงดูดมากพอสาวชอบคับอันนี้ น่าซบมากให้ความอบอุ่น Aromatic และสดชื่นบาง ๆ ในขณะเดียวกัน การกระจายได้ดีไม่แรงกลิ่นตีขึ้นตลอด ใครสูบบุหรี่ ใช้กลิ่นนี้ได้ดีคับ เพราะมีส่วนผสมของ tabacco ทำให้ไปด้วยกันได้ไม่ตีกันคับ
    ใส่ทำงาน ประชุม ออกงาน ออกเดท ได้หมดครับ เพราะดูหรูเนี๊ยบ สมกับ ยี่ห้อ อาร์มานี่คับ

Diesel Dz 2038 รุ่น Signature ของยี่ห้อ Diesel เลยคับ

เรือนนี้ใครที่มีจะทราบดีกว่าเป็นรุ่นยอดนิยมแข็งแรงมาก
    หน้าปัดแสตนเลสสตีลตันอย่างหนาทั้งตัวเรือน

-มีแต่ตัวเรือนคับ สภาพยังเดินดีสวยงามปกติทุกอย่างเลยคับ

- กระจกกันรอยอย่างดี Mineral Crystal

- กันน้ำ 50 เมตร

- หน้าปัดมีรอยขนแมวตามการใช้งานปกติ

- หน้าปัดด้านในสีฟ้าอ่อนๆ

- หน้าปัดกว้างขนาดประมาณ 40

-สายเดิม ขอบกาวเริ่มอ้าเช่นกันคับ ผมจึงเปลียนสายมาพร้อมกันวันนั้นจ่ายค่าสาย 3 เส้นเปลีย่นถ่าน 2 เรือน ก็เกือบ 4 พันบาทแล้วคับ

สวย อึด ใส่ได้ทั้งชายและหญิงเช่นกันคับ [/size]

ขาย 2000 บาท พร้อมส่ง EMS ฟรี

เชิ้ตสวยมากสีม่วงเข้มมากคับ แฟนซื้อมาให้จากเกาหลี ของใหม่ป้ายห้อยครบคับ
    แต่สวมแล้วเล็กไปคับ เสียดายสวยมากคับ ใส่ได้ก็คงใส่เองแล้วคับ
    ผู้ชายก็ใส่สีม่วงได้นะคับ ปีนี้เทรนสีม่วงนะคับ ผมว่า เนี๊ยบและหล่อหรู เท่ นำเทรนนำสมัยด้วยซ้ำ
    เพราะสีตัวนี้ไม่ฉูดฉาดคับ ออกม่วงเข้มมากจนเกือบดำเลยด้วยซ้ำ ใส่ไม่เว่อร์คับ
    ผ้าดีมาก ยืดนิดๆ ใส่สบายคับ การตัดเย็บเนี๊ยบ ทรง Slim Fit เป๊ะ confirm ครับ
    ตัวนี้ผมว่าผู้หญิงก็ใส่ได้นะคับ เพราะทรงไม่ใหญ่ เนี๊ยบ พอดีๆเลยละ
    เพราะสัดส่วนวัดแล้วสำหรับผู้ชายผอมและผู้หญิงใส่ได้สวยเลยละคับ
    เนื้อผ้าดีมาก ไม่เงาไม่ด้านกำลังดี ไม่ยับง่าย ใหม่ไม่เคยใส่ครับ

Size M
    สัดส่วนนะครับ
    ไหล่ 15 นิ้ว
    รอบอก 17-18 นิ้ว
    ยาว 26

ของใหม่นะคับ ขายขาดทุน 400 คับผม

*** 1 ตัวสุดท้าย***
    Jack & Jone รุ่น Vintage ของใหม่ แท้ คับ

ผ้าโคดดี นุ่มมากจริงๆคับ หนา นุ่ม แบบ Superdry เป๊ะคับ บางตัวนุ่มกว่าด้วยคับโคดนุ่มจริงๆ บอกเลย

ใส่ไปเที่ยว ใส่ทำงานกับยีนส์ หรือ ขาสั้น โคดหล่อคับ

(ลองค้นดูได้ เจ้าอื่นที่เป็นของตัวละเกือบสองพันคับผม)

1.สีกรมน้ำเงินเข้ม ผ้าหนานุ่ม ลาย สกรีน Vintage บ้านตากอากาศ TIKI HUT
    สกรีนแบบนูนหนา สีขาวนุ่มๆ ทนๆคับ ไม่หนึบ
    ไหล่ 17
    อก 20
    ยาว 27.5
    ลดราคาตัวสุดท้ายขาย 400 คับผม

2. สีน้ำเงินกรมเข้ม ลายเสือเหลืองทอง Vintage
    (ตัวนี้ผมใส่ 1 ครั้ง แล้วซักแขวนเข้าตู้เลย เพราะรู้สึกฟิตไป)
    แต่ไม่บอกก็คิดว่าของใหม่คับ เพราะเหมือนของใหม่เลยนะคับ ขอบอก ป้ายครบ

สวยมากคับตัวนี้ ไม่ต้องห่วงเลย
    ไหล่ 16 อก 17.5 ยาว 26

ตัวนี้ขาย 300

รองเท้าขอคิดส่งลงทะเบียน 50 บาท ค่ากล่องและส่วนเกินต่างๆ ผมออกให้คับ

ทุกคู่เป็นของผมเองคับ

ขอบคุณคับ

ซื้อหลายคู่ ราคาพิเศษกันได้คับ

Feiyue หุ้มข้อ ร้าน PRONTO ที่ขาย Nudie ก็นำเข้ามาขายคับ
    Size 24 - 25 เซน ใส่ได้คับ เบอร์ ที่รองเท้าคือ 39 คับ
    สภาพตามรูปคับ กล่องไม่มีแล้วคับ ไม่ได้ซักคับ เลอะฝุ่นนิดหน่อยในตู้ เพราะไม่ได้ใส่เลย

ท่านใดรับไปซักรับรองขาวจั๋วคับ ส้นเต็มไม่มีสึก กันชนหน้าเต็ม
    พื้นกันลื่นได้ดีมากๆ เดินลุยพื้นเปียกน้ำ ไม่มีคำว่าลื่นคับ
    ขาย 300

โอแลนโดบลูมก็ใส่คับ

Hoberd สภาพ ใส่ 1 ครั้ง คับ ทรงเดียวกับ Van ใส่สบาย

สีน้ำเงินขอบขาว Size 39 เท้า 24.5 - 25 ลายเก๋ๆ อินเทรน Issue ตอนนี้เลยคับ

ส้นเต็ม ขอบเต็ม สภาพเหมือนใหม่ กันชนเต็ม พื้นใส่กันลื่นบนพื้นเปียกๆได้สบายคับ เกาะถนนมาก ไม่มีลื่นล้ม

ขาย 400

Nike Cortez รุ่น Limited Edition 72

กล่องไม่มีแล้วคับ

สีกรมท่า คาดเหลือง หาไม่มีแน่นอนคับคู่นี้ ใครชอบเล่นของเก่า แต่ลิมิเต็ดคู่นี้เลยคับ

Size 25 เซน ผ้าร่ม เบา สบาย พื้นซ่อม สึกตามการใช้งาน มีรอยหักข้างนึง แต่ไม่มีผลถึงด้านในรองเท้า

เพราะเกิดจากการที่ผมงอเท้า ด้านขวา ผ้าร่ม มีรอยขูด 1 จุด ตามรุปคับ

ขอบหลัง ผ้าซับในขาดด้านขวานิดหน่อย แต่มองไม่เห้นตอนใส่แน่นอนคับ

รายละเอียดตำหนิต่างๆ ผมบอกโจ่งแจ้งคับ เพราะไม่ใช่คนหมกเม็ดคิดจะโกหกผู้ซื้อคับ

ขายไปใส่หล่อๆคับ รับรองใส่สบายมากคับ นุ่น เบาเท้าคับ

ขาย 200

ซื้อหลายขวด คุยราคาพิเศษได้คับ พร้อมส่งฟรี หรือ ท่านใดอยากแลกเป็นตัวไหน เสนอมาได้คับ ถ้าผมชอบก็ตกลงแลกคับ ขอสมน้ำสมเนื้อกับราคาซึ่งกันและกันคับ หรือเพิ่มส่วนต่างก็ได้คับ

ไม่สะดวกนัดเจอคับ ส่งอย่างเดียวคับผม
    สำหรับหลายท่านที่เคยซื้อของผมไป ต่างก็ Pm กลับมาชมผมเสมอ
    ผมตรงๆคับ ใจเขาใจเรา เราทำดีเราก็ได้ดีคับ เวลาแพคของก็ทำอย่างดีให้ทุกครั้ง
    ไม่ต้องกังวลในการซื้อขายกับผม มั่นใจ สบายใจ 100% คับ

โทรมาเสียงผญ ไม่ต้องตกใจ น้องสาวผมเองคับ
    ผมให้น้องเป็นคนจัดการเรื่องส่งของพัสดุให้ผมผมวิ่งงานไปมาไม่สะดวกคับ

เป็นของผมเอง ไม่ได้ขายเป็นอาชีพคับ ราคาเข้าเนื้อทุกขวดคับ แค่มีเยอะมาก อยากระบายออกบ้าง

เยอะจนใช้ไม่หมด จนต้องแบ่งออกขายคับ

ขอบคุณพี่พี่เพื่อนๆคับ
    Last edited by Lab Color; 13 Jan 2015 at 06:54:26.

่ีup

Up

Up

Up

Up

Up