overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 10 of 10
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation >>>>>NB CV AD<<<<<มือ 2 ของแท้จ้า

รองเท้ามือสองของแท้ 100% มานำเสนอครับ
    แบบว่ามีเยอะไม่ค่อยได้ใส่ เลยเอามาปล่อยให้คนที่ต้องการใช้มันมากกว่า

กติกาประมูล
    คู่ที่ 1 เปิด 600 บาท
    คู่ที่ 2 เปิด 450 บาท
    คู่ที่ 3 เปิด 300 บาท

1 ประมูลเพิ่มครั้งละ 20 บาท หรือมากกว่าก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 8-12- 2557 เวลา 21.30.00 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 กรุณาลงเบอร์ติดต่อไว้ครั้งแรกของการประมูล ครั้งต่อๆ ไปไม่ลงก็ได้
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ขอเลื่อนเวลาปิดออกไปอีก 24 ชม. จากเวลาเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่า EMS 80 บาท ในการส่งของเองนะครับ คู่ต่อไป +30
    11 ท่านใดสะดวกมารับของเองได้ที่ บางบอน 5 นะครับ กรุณาแจ้งล่วงหน้า 2 ชม. ครับ
    12 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ

รองเท้าทุกคู่เป็นรูปถ่ายจากของจริงทุกคู่
    ไม่มีสตั้น ไม่มีสลิง No Photoshop ไม่ล้าง ไม่เช็ด หรือทำความสะอาดใดๆ
    มั่นใจได้เลยว่า ท่านที่ได้ไปรองเท้าไม่เก่ากว่านี้แน่
    แต่จะใหม่วิ้ง ฟรุ้งฟริ้ง กว่าเดิมถ้าท่านนำมันไปอาบน้ำปะแป้ง รับรองแจ่มแมวแน่ๆ

มาดูกันเลยครับว่ามีอะไรบ้าง
    1. New Balance 850
    เป็นยี่ห้อที่ผมซื้อมาใส่ เพื่อแค่อยากรู้ว่ามันเป็นยังไง ใส่สบายจริงหรือเปล่า
    เพราะยี่ห้อนี้ขึ้นชื่อว่าเป็นรองเท้าที่ใส่สบาย ใส่เดินนานๆ จะไม่ปวดเท้า ซึ่งผมว่าจริงนะ
    เพราะมันไม่บีบเท้า และตอนนี้ก็สมใจแล้ว รู้แล้ว เลยนำมาปล่อยต่อ
    ซึ่งจริงๆ แล้วมันไม่ใช่สไตล์ของผม ใครชอบยี่ห้อนี้ หรือแนวๆ นี้จัดไปครับ
    สภาพดีคุ้มราคาแน่นอนครับ

2. Converse ลายเสือ Size 41.5 Made in Vietnam
    คู่นี้เป็น Converse ลายเสือแบบขนนะครับ ไม่ใช่แบบพิมพ์ลายเฉยๆ นะครับ
    อารมณ์แบบว่ารองเท้าขนสัตว์อ่ะครับ เก๋เท่ห์ไปอีกแบบ
    รุ่นนี้มี 2 สี คือ ขาว-ดำ กับ ขาว-เหลือง
    ผมเลือกสีนี้มาเพราะขาว-ดำ มันดูไม่สวยเท่านี้ (คหสต)
    คู่นี้ก็เช่นกันพื้นเหลือเยอะ ส้นสวย ใส่ได้อีกยาวๆ

3. ADIDAS หนังปนผ้า Size 39.5 Made in China
    คู่นี้เป็นรองเท้า size เล็ก ผู้ชายเท้าเล็กใส่ได้ครับ
    เป็นหนังสีขาวปนกับผ้าตาข่ายเพื่อระบายอากาศ
    พื้นกับส้นยังเหลืออีกเยอะ ใส่ได้อีกนาน มีสีชมพูแซมนิดๆ พอสวยงาม

สนใจคู่ไหน Click ที่รูปได้เลยครับ
    จะได้ดูกันชัดๆ เต็มๆ

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

1. New Balance 850....600 รอเปิด
    2. Converse ลายเสือ....450 รอเปิด
    3. ADIDAS หนังปนผ้า....300 รอเปิด

OverclockZone Member

New Balance 850 ไซร์อะไรครับ ความยาวด้านในกี่ cm ครับ

Quote Originally Posted by 1911a1 View Post
    New Balance 850 ไซร์อะไรครับ ความยาวด้านในกี่ cm ครับ
    size 42 ครับ เท้า 26-27 cm. ใส่ได้ครับ

1. New Balance 850 size 42....600 รอเปิด
    2. Converse ลายเสือ size 41.5....450 รอเปิด
    3. ADIDAS หนังปนผ้า size 39.5....300 รอเปิด

อัพก่อนนอน ราตรีสวัสดิ์ทุกท่าน

ยืนตรงเคารพธงชาติ

1. New Balance 850 size 42....600 รอเปิด
    2. Converse ลายเสือ size 41.5....450 รอเปิด
    3. ADIDAS หนังปนผ้า size 39.5....300 รอเปิด

รอคนเปิดจ้า

ปิดคืนนี้แล้วนะครับ

ปิดแล้วจ้าาา

Bookmarks

Bookmarks