Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำเคสหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนำเคสหน่อยนะครับ

อยากได้เคสแนว นอนเล็กแบบ cm 110 elite Tt Core V1

แต่มันไส่บอร์ด micro atx ไม่ได้เลยอยากให้พี่พี่แนะนำหน่อยครับ ไม่เกี่ยงญี่ห้อขอราคาไม่เกิน 2พันนะครับ

Originally posted by srskyro View Post
    อยากได้เคสแนว นอนเล็กแบบ cm 110 elite Tt Core V1

แต่มันไส่บอร์ด micro atx ไม่ได้เลยอยากให้พี่พี่แนะนำหน่อยครับ ไม่เกี่ยงญี่ห้อขอราคาไม่เกิน 2พันนะครับ
    ก็คงมีแต่ราคาโดดหน่อย ที่ ประมาณ 2500
    AEROCOOL Xpredator Cube
    AEROCOOL DS CUBE WINDOWS

Comment

Marketห้องCASING พันปลายๆพอมีนะครับ มือ1นะ

Comment

COOLER MASTER Elite343 ที่น้าแอด ขายอยู่ไม่ถึงพัน Oเลย

Comment

Working...
        X