Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสเปคเกมจัดหนัก 60K หน่อยครับ ไม่รวมจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Mr.Palmx View Post
    อ้อครับท่าน ขอถามอีกแล้ว แรม G.SKILL TridentX 8GTX 2400 กับ TEAM XTREEM 2400 8GB ตัวไหนดีกว่าเหรอครับ TEAM XT ไม่เคยได้ยินเลย
    2 ตัวนี้ ตัวถูกสุดคุ้มสุด
    อยากเเรงไป panram light sword 2800 โลด

Comment

Originally posted by ghost th View Post
      2 ตัวนี้ ตัวถูกสุดคุ้มสุด
      อยากเเรงไป panram light sword 2800 โลด
      แต่มันก้รู้สึกเองไม่มากเหรอครับ ? หรือต่างกันลิบลับ

Comment

ไม่ต่างกันเลยด้วยซ้ำนะ อิอิ

Comment

Originally posted by Mr.Palmx View Post
          แต่มันก้รู้สึกเองไม่มากเหรอครับ ? หรือต่างกันลิบลับ
          บางตัวต่างเวลาเจอ beachmark
          อย่าง 3dmark vantage เพิ่มมา 2000 คะเเนน
          ช่วยปั่น fps บางเกมด้วย
          เเต่ตอนนี้เเรม 16gb คุ้มสุด รับรอง ปีหน้าได้ใช้เเน่

Comment

เล่น G.SKILL TridentX หรือ TEAM XTREEM 2400 ก็พอแล้วนาย เอาเงินไปทำอย่างอื่นดีกว่านะ

แต่ถ้าชอบสวยๆก็ไม่ขัด panram light sword มันมีไฟ

Comment

รอชม อิอิ พัดลม แนะนำ ไฟสว่างสวยๆ Corsair AF120-140 Quiet Edition LED

Comment

Comment

Working...
                X