Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องค่าเงินหน้าร้านค้าใน Origin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องค่าเงินหน้าร้านค้าใน Origin

ตอนแรกมันเป็นค่าเงินบาท(฿) แต่ตอนนี้มันเป็นยูโร จะเปลี่ยนให้เป็นค่าเงินบาทเหมือนเดิมทำไงดีครับ

ลองดูเครื่องคอมเราครับ โซนเวลามันเป็นไทยรึเปล่า

Comment

โดนเหมือนกันครับ ไม่เคยแก้ค่าอะไรเลยทั้งใน origin และ windows

ว่างๆผมจะไปคุยกับ live chat รอนานหน่อยแต่แก้ปัญหาได้

Comment

เวลาโลเคชั่นในเครื่อง Thailand หมดเลยครับ งงๆ เหมือนกัน กำลังจะลองลงวินโดวใหม่ แล้วเดี๋ยวจะเอาข่าวมาบอกครับผม

Comment

ลงวินโดวใหม่แล้วก้ไม่หายครับ งง เลย

Comment

เพิ่งเช็ก 8/12/57 1325 ของผมก็ยังเป็นไทยบาทอยู่นะ

เปิด Proxy ไว้หรือเปล่า

Comment

น่าจะเป็นที่ ISP ลองสอบถามไปยังผู้ให้บริการ Internet ดูครับ เพราะปกติเค้าเช็คโซนจากไอพีมากกว่าที่ Client นะ

Comment

ครับ ขอบคุณทุกคนมากครับ เดี๋ยวจะลองทำตามที่ทุกคนบอกนะครับ แล้วยังไงเดี๋ยวผมมารายงานอีกทีครับ

Comment

หายแล้วครับทุกคนขอบคุณมากนะครับสำหรับการช่วยเหลือ

Comment

Working...
                  X